Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

facebook nayo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Aug 16, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,005
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    imagine mpenzi wako anamtu mwingine ambaye kakutana naye facebook....ukimuuliza anakana, wakati message zote zipo black and white, utamfanya nini...hataki kumuacha huku anakuhahikishia ni wewe anayekupenda. Mtihani huu
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Achana na ma-facebook hayasaidii saana , na mara nyingi hupelekea migogoro na vifo kama unakumbuka kuna kijana alishauwawa uingereza kutokana na facebook
     
  3. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kama utaanza kujaji mambo ya kitabu cha uso hakika hutakiwi kuwa na mpenzi wa kudumu kwa sababu utawaacha wengi tu.
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mapenzi hapo..
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ndio kujifunza mkuu,Na mapenzi ni ugumu wenyewe ndio kama huo,Kama ni mwanamke wala usiwe na wasiwasi mkuu wewe tulia tu na wala usiangaike na mambo kama ya messeg ila kama ni kweli basi utakuja kujua tu bora kama yupo na wewe na mnaelewana!
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama anakuhakikishia hana uhusiano naye amini tu na jipe moyo mkuu. unaweza kuta wanaflit n nothing more
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    facebook ni mawasiliano kama simu, mail, barua za posta (za asili) n.k sasa kama mtu ana mpenzi kwenye facebook na wanawasiliana kimapenzi ujue sio mwaminifu ni sawa na kufuma msg za mapenzi kwenye simu tu maana ni njia za mawasiliano ambazo zinaweza kupelekea kufanya mapenzi

    mie nilishaachana na facebook naona imekaa kiujana sana maana unakuta watu wanachukua picha zako mle wanaenda kutumia kwa manufaa yao binafsi wengine wanazi-publish kwenye blog zao wengine wanazitoa kwenye magazeti ya udaku na wengine wanazitumia kujichulia kwa kuzitazama na kuvutia feeling ni vurugu tupu
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135


    ndo maana nafanana na tumbili nikiwa huko... ujinga mtupu... . ma-selebu wetu ndo wamejazana huko!!:mad2:
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama facebook ndo mpenzi wake na atampenda kufa na kuzikana basi aachane na mie!!! no mix mix..:mad2:
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ma-selebu wa bongo wengi shule hamna wanakimbilia facebook kuuza sura na maisha yao binafsi wizi mtupu
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naona Hii Facebook ina matatizo sana eeee :confused2:
    mie ngoja niendelee zangu na JF mpaka chatting room tumewekewa nahitaji nini zaidi:A S 8:
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona umegoma kuchat na mimi? Hebu twende rum basi:smile-big:
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haaaa hivi kumbe hapa na-chat na invisible mie nikajua wewe Asprin una ID ngapi?:A S 39:
     
  14. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    karibu.. noted...wiz ...senksi!!
     
  15. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #15
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It all depends... facebook ukiitumia vizuri ina faida zake pia! (Remember; everything has an advantage and disadvantage)
     
  16. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #16
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! jamani...
     
Loading...