Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook na twitter mpango mzima cairo-egypt

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Alaba, Jan 28, 2011.

  1. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Social network hizi zimeweza ku organise watu faster, na TZ je tutumie nini watu wapate uelewa tupinge ufisadi kwa pamoja kama wenzetu wanachoendelea kukifanya mpaka waone changes leo baada ya sara ya Ijumaa Cairo itakwa ya moto sana Hosni Mubarak lazima akubali leo kwamba watu wamechoka since 1981?
     
  2. D

    DENYO JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamii forum inafanya kazi hiyo bila woga. Lakini pia facebook inafanya kazi yake -muda si mrefu opreshen sangara itaanza na makangamano ya kutosha.
     
  3. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    facebook_logo.png c1main.egypt.socialmedia.gi.jpg

    Social network hizi zimeweza ku organise watu faster, na TZ je tutumie nini watu wapate uelewa tupinge ufisadi kwa pamoja kama wenzetu wanachoendelea kukifanya mpaka waone changes leo baada ya sara ya Ijumaa Cairo itakwa ya moto sana Hosni Mubarak lazima akubali leo kwamba watu wamechoka since 1981?
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kuna dawa za kusmoke nafikiri hii dawa kama wakipuliziwa sangara sidhani kama kuna atakaebakia hai.
     
Loading...