Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook mbona balaaa!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Oct 27, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa flani aliezoea sana kushinda FACEBOOK alipigiwa cmu kuwa mkewe kafariki na kwamba anatakikana haraka fasta aende akamtambue kama ndie kweli mkewe...jamaa kadaisha "aisee nipo bize sanaaa hebu mpigeni picha na muiupload Facebook na mnitag kama ndie nitagonga "LIKE"...ebwanawee! Fb noma.
     
  2. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kila mmoja na ugonjwa wake nae huyo usimlaumu! May be fb ni zaidi ya mke kwake
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    pitia pitia tena jukwaa la vichekesho.
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Jamaa ana "LIKE" info za kifo cha wife.?
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duu, hii sijapata kusikia!
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kabisaaa!! jana alikuwa mlevi leo fb same story
     
  7. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safi mkuu.nitakuwa nikifanya hivyo.kwa heshma na taadhima.ha ha.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Stay in touch JF Source: Chatu Dume
     
Loading...