Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook imenishinda!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, May 1, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa zaidi ya mwaka na nusu sasa nimeshindwa kabisa kuiendesha Akaunti yangu ya face Book. Tatizo kwanza marafiki zangu niliowatafuta FaceBook wengi hawakupatikana na waliopatikana nadhani kutokana na majukumu yao tumeshindwa kuzifanya Akaunti zetu ziwe hai.

    Kuna Binti mmoja ni meneja Kwenye Benki fulani hapa jijini nilipomuomba urafiki akakubali, hatimaye nikaishia kuambiwa "shikamoo kaka' hata wewe una akaunti ya Facebook?" tangu hapo hajawahi kuchangia chochote kwenye wall yangu ingawa mara zote namuona yuko online.

    Nimegundua kwamba inawezekana kumbe umri nao umenitupa mkono, kwani wale niliowaona wakizaliwa sasa ni mameneja kwenye mabenki kwa hiyo wananiona kama vile nimevamia viwanja vyao. sijui niifunge akaunti yangu?
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    funga si ulifungua mwenyewe?
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Funga tu kama unaona haina faida kwako.
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na hii thread si nimeanzisha mwenyewe mbona wewe unachangia?
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Umri unaweza kuwa sababu kwani kuna dhana hiyo kuwa facebook ni kwa ajili ya kizazi cha dot.com. Lakini zaidi, facebook nahisi mara nyingi sio pahali muafaka kwa kurejesha uhusiano uliokwishavunjika. Kwanza, kama kulikuwa na urafiki wa kweli, sio kujuana, isingefika hadi mkatengana. Pili, ikiwa mlikuwa marafiki kweli, hampaswi kuishia kuwa na mawasiliano katika facebook tu, bali nyia nyengine kama vile simu na anuani za posta.

    Mimi kinachonishinda kwenye facebook ni ule upuuzi wa watu kubandika ukutani kila kitu na kupeana Likes. Chochote kinachoandikwa kinagongwa malikes, comments za kufa mtu na maandishi ya kiajabu ajabu:

    Nimegombana na mchumba wangu (so and so liked it)
    Ninaumwa na kichwa (so and so liked it)
    Nimefiwa na baba/mama yangu (so and so liked it).
     
  6. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Facebuk hakuna adabu kule,utakuta katoto ka form 6 au chuo,anamuadd mdada wa ofisini.hata hamjui,na ukute huyo mdada hajaweka inf.zake,halafu amuone ni kababy gal.yan ana baby face.kakijana kanatongoza tu.

    Na huyo manager wa benki.kweli wanavyobanwa vile huo muda wa kuwa online muda mrefu anatoa wapi?.
    Lastly,Facebuk haina umri,ni mtu 2 kujiheshimu.
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    HIvi unajua kila kitu unacho kipost facebook kinakua mali yao?
    Mfano: ukipost picha nzuri na wamiliki wakaitaka kibyashara
    wanaruhusiwa kuitumia kwa njia yoyote wanayo itaka bila ruhusa yako
    Actually mkienda mahakamani wanaweza kukuomba wewe ulipe
    ikiwa utatumia picha yako ya fb kufanyia biashara sehem nyingine
     
  8. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Facebuk hakuna adabu kule,utakuta katoto ka form 6 au chuo,anamuadd mdada wa ofisini.hata hamjui,na ukute huyo mdada hajaweka inf.zake,halafu amuone ni kababy gal.yan ana baby face.kakijana kanatongoza tu.

    Na huyo manager wa benki.kweli wanavyobanwa vile huo muda wa kuwa online muda mrefu anatoa wapi?.
    Lastly,Facebuk haina umri,ni mtu 2 kujiheshimu.
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    mh,kaz kwel kwel
     
  10. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naipenda facebook, ni mtandao mzuri sana.
     
  11. s

    sukacv Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nzuri its depend how u use it
     
  12. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilishindwana nayo zamani sana yani. We fikiria class mates, priests, neighbors, casual friends, intimate friend, family, boss, colleagues, business partners all under one roof.
    Na mbaya zaidi class mate akapekue details za intimate friend, in worst cases amu-add friendship licha ya kwamba hamjui! Facebook hiyo.
     
  13. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani how old r u?.Kuna some circumstances as the age goes,majukumu yakiwa mengi,mtu hustop mambo kadhaa.mwingine cyo age tu,utakuta mambo yamekuwa mengi,sasa muda wa kujitundika online fb,wakati mambo kibao unasubiria uyafanye hailet picha nzuri.Madent sawa,ndo time yao.ila mfanyakazi.Mmh.Its ur own decision kufunga.Kama Facebuk inakuingizia kipato ya nini ufunge?.Otherwise,utaishia kuchat na watoto,uanze kuamkiwa kama huyo rafiki yako manager wa bank.Kama kazi zimezid funga.I like fcbk.
     
  14. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo kiivyo lakini nina siku chache sana kufika 50+!
     
  15. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vigezo na masharti kuzingatiwa! lol
     
Loading...