Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

facebook hii ipo vp?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Asu tz, Jul 18, 2012.

  1. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    habr wana jf?

    Samahan wakuu naomba na mm kupata haya maujanja.

    Je nawezaje kufungua account yangu ya facebook ambayo watu watalike

    kwa mfano mzur ni account ya fid q or dj choka nk.

    Nawasilisha kwenu.
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mnakuwa na haraka gani?
    Jipange uulize kitu kinachoeleweka..sasa hapa ndo umeuliza nini??
    Anza upya bana!
     
  3. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    unadhan ningeuliza vp mkuu ili nieleweke?
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona ameeleweka, nadhani wewe ndo umekuwa na haraka ya kucomment
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Any way ngoja waje wengine watakaokuelewa!
    Yaan kwa mfano unaposema..''Je nawezaje kufungua account yangu ya facebook ambayo watu watalike
    kwa mfano mzur ni account ya fid q or dj choka nk'' ..
    wewe unahisi kila mtu anazijua account za hawa watu??
    Kwa nini usieleze moja kwa moja unachotaka usaidiwe???..kuliko kutaja accounts za facebook za hao watu???
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    mi nimeelewa hivi kwamba umeshindwa tofautisha page na account ya fb.

    Ukishakua member wa fb unaweza tengeneza page, inaweza kua ya kazi kama websites au wanamuziki kama hivo pia inaweza kua personal

    Kama unataka page na wewe watu wakulike ingia link hio apo chini.

    Create a Page | Facebook

    Kama nlivodhania sivo unavosema nielekeze vizuri
     
  7. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndio unaweza!
     
  8. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    huo n mfano tu kama huwajui hao watu bora swal umelielewa tusilete malumbano mkuu.
     
  9. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani nazungumzia 'FAN PAGE', ambayo uki-like unakuwa friend wake moja kwa moja bila ya yeye ku accept, tofauti na hizi nyingine ambayo mtu kuwa friend wake hadi umu-add as a friend na yeye akubali ndo mnakuwa marafiki..
     
  10. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    samahan mkuu hz

    zp code ni zp?
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Zip code zinatumika usa, ni equivalent na postal code kwa tanzania kama kuna option ya kuchagua nchi chagua tz itaondoka
     
  12. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    +255 hz nazo n zp mkuu.
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Hizo ni country code,
     
  14. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mkuu mbona inazingua kufunguka?
     
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Inazingua kufunguka hio link au inazingua kila ukieka details inakataa kucreate page
     
  16. rickymj

    rickymj Senior Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii iko poa sana!
     
  17. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah... Watu wenge bana unafungua page mtu hufahamiki... Ndo mnaanza kutusumbua et plz like my page... Mm mtu akitaka ni like page yake atanipa buku... Labda mm ndo ni like page yake bila yy kuomba.,
     
Loading...