Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook blogspot

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by THE GEEK, Jul 8, 2011.

  1. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Jombi mbona umeweka link bila kuitolea maelezo ili imshawishi mtu kufuata hiyo link isije ikawa ule utaalamu tuliyofundishwa na mr KAMATA MWIZI MEEN! Wewe ndo unataka uutumie kuwahadaa watu. Binafsi nasikia blogspot ni mali ya google japo sifaham fb ni ya nani sasa nashindwa kuweka uwiano.
     
  3. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapana Jombi, hapa hakuna utaalam wowote, lengo la kuweka link ni uone jinsi gani blogspot ilivyotengenezwa na kuwa kama facebook, hii inaweza kuwa somo kwa web designers wetu bongo kwamba panapo CSS hakuna kinachoshindikana.

    fuata link uone zinavyofanana.
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hapo jombi nimekupata vizuri. Ngoja nifuate link nita com beki kwa mrejesho.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hapo jombi nimekupata vizuri. Ngoja nifuate link nita com beki kwa mrejesho.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hivi hili neno permalink nini hata kwenye wasomiforum lipo @the geek
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Lol! Jamaa wamefanya kazi ya ukweli.kwa jinsi nilivyoona ninaimani wamekwepesha kidogo tu kuifananisha kwa kila kitu ila jamaa wanaweza.sijui ni wachina?
     
  8. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    A permalink, or permanent link, is a URL that points to a specific blog or forum entry after it has passed from the front page to the archives
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Niiiiiiiiiiiece.
     
  10. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    its just a blogger template ktk blogspot, kama kuna m2 anataka hyo template just pm me ntaku2mia.
     
Loading...