Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook bhana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Dec 6, 2011.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani fb mtu kaenda mbuga za wanyama,ataandika,kapata mume mpya itaandikwa,kaachwa itaandikwa pia,mpaka kudo... wataandika sasa khaah.kule kweli kwa watoto nimeamini...naifagilia jf ipo juu..
     
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huku mamoderators wanafanya kazi kubwa..! ingekua free zone hapa ungeshapakimbia zamani sana..!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kuna memba mmoja alipata kusema kuwa anashukuru jf admin kuondoa ile via mobile sijui alikuwa anamaana gani.

    kwa upande wangu mi naona kuweka hivyo vitu nipoa sana ili tuwe wakweli ila hii ya maeneo sio nzuri kwa sababu ni uspy wa bila kujijua..
    :director:
     
  4. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    never on earth, fb hailinganishwi! kama hakufahamu ndo mtandao unaongoza duniani! we ulinganisha na jf! ni sawa na kilinganisha babu na mtoto kwa age!
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    unaongoza kwa kitu ganai? Au nawe unashabikia huo mtandao wa ki freemasons? Jf ni mwanzo mwisho kwetu sisi, jf kwa local web hapa bongo na huenda hata east africa unaongoza, its highly displinary network.
     
  6. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hukusema local web, bt fb unaweza mtafuta m2 mliepoteana toka nursery! shida ya hapa ni nick name nyingi, dingi anaweza akatoa mada ya manzi ake nawe ukachangia bila kujua!
     
  7. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf sio mtandao wa kukutana na kutafutana na kuchumbiana.....pole.
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    dhamira ya fb na hata muundo na target zake ziko tofauti sana na JF.
    I love JF and I am proud of it.
     
  9. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 669
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Jf kijasusi zaidi. Fb kirafiki zaidi. You can't compare, tusidanganyane. Mahitaji yako ndiyo yatakufanya uamuwe kipi bora kwako. Tuwache unazi na ushabiki. Ushabiki ndiyo unafanya hata Taifa letu lisiwe na sera wala muelekeo. Ingekuwa uraia wa nchi haubadiliki kama kabila, mi saa hizi nishakufa kwa mawazo na majuto ya kuzaliwa Mtanzania.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kudos!
    si kila kitu cha mdhungu ni best kwa mbongo!
    Kwa maelezo zaidi wasiliana na the Right Honorable David Cameron,cbe,mbe,vc,cbk.etc etc
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Iacheni fb bana wengine huko ndiko tunakoponea kwa viburudisho!
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmmhhhh haya!
     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    usiulaumu mtandao wa FB...walaumu watumiaji..tena inawezekana hao ambao ni ma friends zako maana hao ndo wanaandika mambo hayo na sio mtandao ndo unafanya mambo hayo...mi si mtumiaji sana wa FB ila nilishaitumia sana tu kwa kufanya business zangu za kikazi..na bado naendelea kuitumia kwa shughuli hiyo tu...kuna watu wana business zao za maana tu pale FB na wanafaidika...pia kuna watu wanapata vitu vya maana tu hapohapo...inategemea wewe unatafuta nini...kumbuka ule ni mtandao huru wa kijamii na ukisema kijamii we mwenyewe unaelewa inamaanisha nini...!! so usiulaumu mtandao...laumu watumiaji wa huo mtandao(haswa hao rafiki zako wanaoweka hivyo vitu vya kishenzi na wewe kuviona)..kumbuka mle mle FB kuna watu wanatumia kama njia ya kupata habari mbalimbali mfano kuna hadi makanisa yanapost masomo yao au ibada zao live kwa wale wanaokuwa mbali na kanisa mda huo na watu wana benefit!! kuna majukwaa mengi tu ya maana..na isitoshe hizo post zote za kijinga si ni kwa sababu wewe mwenyewe ndo una comment kuchochea huo ujinga uendelee..unafkiri mfano ingekuwa hamna mtu anacomment kwenye status kama hizo kuna mtu angetuma tena?? Au kum discourage mtu kwa post yake (kama ambavyo mtu akipost utumbo humu JF tunavyomfanya) unafkiri nani angepost utumbo!?? so wakulaumiwa sio mtandao...bali ni hao marafiki zako na wewe mwenyewe ambao tayari mnaingia huko mkiwa na nia kabisa ya kutafuta upuuzi....
     
  14. gReAt tHiNkA

    gReAt tHiNkA Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii.
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Indeed it is...ndo maana hata watu wakiandika vitu vyenye viashiria vyakuwa nje ya maadili then vinafutwa...fb hakifutwi kitu,ukitukanwa ni lako black n white watu wote wanaona...picha za utupu zimejaa tele,mtu anaiweka kama profile pic halafu freeesh yaani..!!?? FB ni uwanja wa kuongeza stress kwa kweli...ila JF,unakutana na watu wapya kabisa mnabadilishana mawazo utacheka utasikitika ila kwa vitu vilivyo na logic... JF ipo juu!!!
     
Loading...