Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook:::A few minute near Tandale

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, Dec 8, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Habari Wadau,

    Najua mtaponda kwamba me natumia FB,ila kiukweli 99.99% ya member wa JF wana FB acc,swali langu ni configuration gani wana FB wanafanya? Maana uki-update status kwa chini pale inaonesha upo maeneo gani,wengi near kenya etc Je unafanyaje itokee? Mie kwangu haitokeagi kwa nini?
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    duh
    Haya weee!!
     
  3. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Kukusaidia tu. Hili swali ungeliulizia fb ungepata jibu sahihi mara moja.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Da si Lamu kwani wewe haupo fb frankly speaking 99.99% ya JF member wamo FB,kuuliza humu ni sawa tu mkuu
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Karibu Memo
     
  6. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Ukipata naomba uni PM me pia nataka kujua inakuwaje mwaya.......
     
  7. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi natumia Blackberry hiyo option ni rahisi tu, sijui kwa kwa wanatumia PC au simu zingine zaidi ya Blackberry kama inawezekana. Ila kwa PC nafikiri ni vigumu. Subiri watalaam watakueleza
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    si uandike tu status yako
    ''is in UK'' .. Watu wana like na kuanza kukoment ..
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Si wako busy wanaponda fb? Ila kila kukicha wanaomba fb name, ku-pm humu wanamuogopa eliza wa salasala,lol
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aku PM nini sasa wakati jibu linawekwa hapa? watoto mnapenda PM nyinyi...
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hata ukijua, sidhani kama itakusaidia sana maana Fesibuku wanaindoa anyway. Kwa usalama sio nzuri kwa sababu mtu anaweza kufuata nyendo zako. Kama kwenye Tandika, halafu status yako inasema uko Mbagala na kuna mwizi anakufuatilia anaweza kwenda kwako na kufanya kweli. Pia kwa wale watu wa nyumba ndogo au vidumu hawakufurahishwa na hili. Mtu umeaga unakwenda Kigamboni halafu status yako inaonyesha uko Tegeta possibly kwenye nyumba ya wageni?
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Dawa yao Eliza wa Tegeta,lol!
    Na hivi ww mod, usiwablock vijana wafanye practice
     
  13. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    kweri eliza anawafaa
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    tujuze nasi tujue namana ya kuset!
     
  15. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kama unatumia iphone4 ni rahisi kunabox check in status na ukibonyeza yenyewe inakulokate ulipo na kuuliza kama wataka kutumia current location status
     
  16. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kwani hujui ndo zinatuweka mjini hizo PM?? Unafikiri mjini watu wanakuja na majembe......utalima lami??? nafikiri umenisoma, na habari ndo hiyoooo
     
  17. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Nabonjeza kitufe cha dislike........ bahati mbaya sijakiona
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    wapo wengi tu na ndio maana hata humu wapo wazushi wazushi kama wa fb maana wanatoka huko huko.
     
  19. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kama unatumia PC, sehemu ya kuandika status kuna button ya location kwa chini yake, bonyeza itakuja sehemu ya kuandika.
    [​IMG]
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280

    Haaaaaaaaa Ivuga lol sina maana hiyo Haaaaaa naogopa mtu unaweza ukawa upo manzese ukaupdate nipo southern sun nakula bata halafu kwa chini kule ikaonekana near manzese sasa ndo naogopa si unajua FB acting nyingi.
     
Loading...