Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

F1 Student Visa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndjabu Da Dude, Aug 8, 2009.

  1. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kwa wale wenye experience ya kuomba F1 Student visa pale Consular Section, US Embassy, naomba ushauri kuhusu Student Visa Requirements
    (haswa Documentation Requirements) za USA Embassy pale Dar.

    Tuseme Mwombaji keshatumiwa Form I-20 na Chuo kutoka US

    1. Jee, huwa wanadai kuwa mwombaji atoe ushahidi wa vyeti vya shule vya sekondari (original school certificates, transcripts etc)?

    2. Jee, ni lazima mwombaji kutoa ushahidi kuwa atarudi Tanzania baada ya masomo?

    3. Jee, ni lazima mwombaji aonyeshe TOEFL Scores hata kama shule anayoenda kusoma Marekani imemkubali bila kufanya mtihani wa TOEFL?

    4. Ni maswali ya aina gani wanauliza kwenye Visa Interview?

    Natanguliza shukrani zangu kwa msaada wenu!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 8, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,047
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Heheheheee..Njabu unataka kuzamia Nyamwezi...Lol...

    Visa issuing officer nimesoma naye college na nimemwambia to deny your ass....so homeboy, your ass is grass

    Halafu wewe una miaka 40, F-1 ya nini?
     
  3. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni kwa mshikaji wangu. Sihitaji kuja US (I'm already living here!). Kalagabaho!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 8, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,047
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe umekujaje hapa? Na visitors visa? Na kwa nini umehama kutoka Sweden? Umemfuata dada yako anayeishi hapa? Kwa nini usimwulize dada yako ambaye yupo muda mrefu hapa?

    Na huyo mshikaji wako kwa nini asiende ubalozini kuulizia? Si wana customer service...
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Data zote zipo kwenye website ya Ubalozi wa marekani.
     
  6. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hebu niwekee hiyo link yenye "data" kuhusu hii aina ya visa. Nimechunguza kwenye site yao lakini naona info waliyotoa ni general mno, na sioni inatosheleza kujibu maswali niliyouliza.
     
  7. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Jaribu kuwa objective, sawa? Kama unaweza kujibu maswali niliyouliza, basi jaribu kufanya hivyo. Siyo unaniuliza maswali personal kama vile tunafahamiana! Wee vipi lakini!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 8, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,047
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Nyamaza wewe. Usinipangie cha kukuuliza, ebo!
     
Loading...