Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

F.B.I showing interest in social networks

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchekechoni, May 8, 2011.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    On May 05th 2011, I got an email from an insider in the US informing on the special task by the government agency to check data flow from various e-forums including and not limited to those operated in the third world countries. JF can't skip the list due to its openness, the word is 'we are being watched'.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kuanzia mgambo, polisi, TISS, na makachero wa nje mbona wanatufuatilia kwa miaka mingi tu.
    Hapa hatuchochei ugaidi wala kujilipua, imekula kwao mazima.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Good hope wanapitia jukwaa langu pia :bange::bange:
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani nyie mnakuwa wageni wa US wanaanzisha vita afu wanategemea kuurubuni umoja wamataifa ambao ni tete ili wa fulfil interest zao..
    mind you one US will fall with a lot of shame..
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hope so....halafu siku nyingi hujatundika mpya mpya......btw hujambo wewe?
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao marekani hawajiamini kabisa. Ndiyo maana wanamchungulia kila mtu. Kwa JF wachungulie tu ila watajifunza kuwa watu hapa wanatoa mawazo yao kwa uhuru. Wao wanaowategemea kwa kuwakabidhi dhamana ya maisha yetu ni mafisadi na hawatusaidii sisi wala wao. Baadhi yetu tunaamini wana mkono kwenye kutuwekea viongozi wapuuzi duniani wacha hapa kwetu wa akina JK na chama lao la magamba. Wana masilahi wameyaficha kwapani; labda kuendeleza umasikini wetu.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Mic you swetie mie sijambo nilikuwa ng'onjwa last week ila sasa mambo mswano, jpili nije kupata mbuzi nahmu na nyamaa:happy::happy:
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    ooh dear...pole sana......njoo nikupeleke kwa mromboo kuna mambuzi manono utakula mpaka ushindwe mwenyewe....karibu sana
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimebaki natamani huo mguu kwenye avatar :evil::evil:
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hi hi.......
     
  11. blackdog

    blackdog Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni moja ya kazi yao,kutafuta taarifa sisi tujari mambo yetu yenye manufaa kwetu tusiwaogope
     
  12. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwani mnashangaa nn wkt wikileaks washasems hata facebook ni mtandao wa kijasusi wa marekani wanautumia kupata data wanazotaka,JF watanywea wenyewe hakuna unafiki hapa tupo wazi kuanika uozo.tena hapa jf kumjua mtu ni kazi kulikofacebook.
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...