Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ezekiel Wenje awasha moto Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaxx, Jul 29, 2011.

  1. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenje akichangia bungeni leo amesema afadhali alale Selo(Polisi) kuliko kukaa kimya huku nchi ikiliwa na wakubwa, Na kasema haoni kwanini traffic police akomaliwe kwa Tshs 20,000 wakati wakubwa wanakula mabilion,Ameonekana akirudia rudia sana kuapa kuwa HAKI YA MAMA.Mwisho kwapongeza Wabunge wote wa Upinzania waliolala Selo kuwa ni kitendo cha Ujasili maana '' FREEDOM IS COMING TOMORROW''
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono, maana umbombozi waja kwa wachache kuteseka, kuuwawa na dhuruma dhidi yao
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja 100/100

    FREEEEEEEEEEEEEEEEEEdommmmmmmmmmmmmmmm is comming tomorrowwwwwwwwwwww

    Peoples POWERRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    It's true!
     
  5. C

    Chogo matata Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mateso,chuki,dharau,maisha magumu yanakaribia kuisha 2015 chadema wanachukua nchi,viva chadema aluta continua.
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa jimbo la nyamagana Mh.Wenje(CHADEMA) amewasha moto bungeni na kusema kuwa yupo tayari kwa lolote,wenje alitoa maneno hayo kipindi akichangia hotuba iliyosomwa jana na waziri wa wizara ya mambo ya ndani.Katika mchango wake anasema nchi kama Rwanda ukichaguliwa kuwa waziri au naibu waziri,unakosa amani,kwasababu unakuwa karibu na jela(gereza)anasema kagame anamchezo hata kidogo,Leo hii hapa kwetu unachaguliwa kuwa naibu waziri unafanya sherehe kubwa sana,kwasababu unajua unaenda kufanya madili,kama kagoda,richmond,radar na mengine mengi tu.
    Nawakilisha.
     
  7. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moto uko wapi?
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Haitafika huko wananchi tumechoka na ufisadi!
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    dah sa kama kawasha moto si waite fire brigade? Au gari hazina maji!!!????
     
  10. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanasheria mkuu amewabeza CDM
     
  11. L

    LINOTUNOTU New Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji huu nadhan hakuna wa kumsimamisha 2015. co kama lile ***** la magamba ambalo kila cku lilikua linaonekana club likitumia gari za serikali
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    utauona wapi moto wakati wewe ni mzee wa posho
     
  13. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kajitahidi kubalance japo kashindwa kukwepa bias.
     
  14. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Game ni tough hata sijui hatima yetu
     
  15. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kataje angalau tukajue mdau maana umefumba sana!!
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye red 100/100=1

    pia naunga mkono hoja kwa 100%, tena ikiwezekana kabla vikao vya bunge hili havijaisha tuingie barabarani.
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanaume halisi siku zote huongelea ukombozi.
     
  18. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Mheshimiwa Wenje kwa kuwaeleleza ukweli. Wakubwa wanakula madeal halafu wanawang'ang'ania polisi eti wamezidi kulwa Rushwa.
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwema kama yupo bungeni ni lazma alitoa tabasamu kwa chati.
     
  20. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera sana CHADEMA na wao CCM hatuwapendi hata Kidogo maana ni watu wa hovyo hovyo
     
Loading...