Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ezekiel Kamwaga aka Mr Liverpool..

Discussion in 'Sports' started by only83, Oct 16, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu jamaa mbona simuelewi kabisa kwanini anajihita Mr Liverpool na alipewa na nani kwa vigezo gani? Halafu mie naona kama ni kujidhalilisha kujiita majina yasiyo na maana isipokuwa utumwa na njaa tu......kwanini asijiite Mr Simba ili kuonyesha mapenzi yake kwa klabu yake ambayo yeye anaitumikia kama msemaji?
     
  2. p

    philos Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 25
    Do you know simple Epistemology? Make recourse to these terminologies essence, accidents and existence
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    hebu ongea kiswahli bwana hayo maandishi ya kwenye biology yann hap!!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Huyo jamaa anatumia vibaya media hasa gazeti la Mwanaspoti kuexpress personal interests zake.Na kibaya zaidi wenye nalo wanampa uwanja.
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa nilimuona bogus kuna siku alikuwa anamponda Raul Meireles na kumsifia Henderson
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kamwaga ni mzuri sana ktk uandishi wa makala. Nilipenda sana makala zake kabla ya kumaliza mkataba na MwanaHALISI. Namshauri aendeleze kipaji chake ktk uandishi.
     
Loading...