Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ezekia Wenje. Peace does not mean absence of war but justice

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mupirocin, Jun 28, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli hotuba ya Wenje imenitoa machozi kwa kweli nchi yetu inaporwa wizi wa wanyama pori kupitia kia, kagoda, deep green, udini, undugulization, kutochukua maamuzi magumu, mikataba mibovu, richmond, diwans symbions, ukadiriaji wa kodi kwenye mashirika makubwa. jamani pamoja kuwa ccm inabeza peoples power lakini bado mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe. tutumie nguvu zetu tupambane na polisi tupoke nchi yetu mikononi mwa wanyang'anyi. naomba kuwasilisha.
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hayo maneno kayasema wenje au unayasema wewe. huku kwetu tunasota na mgawo wa umeme kawa kawaida.
     
  3. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii sio nchi ya amani bali ni nchi ya imani
     
  4. s

    sirng'udi Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big waziri kivuri wa Mambo ya ndani ama kweli sijafanya maamuzi mabaya kujiunga na pipoz power Kwani mnipa burudani endeleni kuibana hivyo hivyo serikali ya mafisadi a.k.a. C.C.M Kwani ukombozi uko karibu na nawashauri wajiunge na chama makini chenye uchungu na taifa letu nacho ni CHADEMA big wenje waziri kivuri wa mambo ya ndani.
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    amesema sio kwamba watanzania wana amani bali ni uvumilivu tu
    na siku zote uvumilivu una mwisho wake
     
  6. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Chadema Oyeeeee. Kila jamaa anayeibuka ni Jembe. Mwanzo nilidhani Silinde ni Jembe zaidi, kumbe yako mengi. Mzee wetu Magale John Shibuda tunakusubiri kwa hamu utukate kiu, wewe sasa ni mwanaharakati wa ukombozi wa watanzania, ule umagamba magamba hebu uvue ili ufanye kazi ya kuwatumikia watanzania vizuri zaidi ukiwa CDM
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na kuna mbunge wa magamba kamponda wenje kuwa anahamasisha watu wafanye fujo na eti hata yeye wenje kasomeshwa na hela ya ccm, wenje akamjibu hajasomeshwa na hela za ccm KASOMESHWA NA KODI ZA WANANCHI,HELA YA SERIKALI NA NG'OMBE ZA BABA YAKE NA ATAWATETEA WANANCHI HADI MWISHO
     
  8. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi kwanin serikali ya Magamba inaona kama vile huduma zote za jamii inatupatia kama favour fulani hivi na wala sio haki yetu?
     
  9. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh.spika alishindwa afanyeje kwa jinsi alivyokuwa akimkodolea macho wenje na moses macharya wakati wakitoa mchango wa ofisi ya kiranja mkuu duu hadi unajiuliza huyu mama mbona anaonekana kam mjusi aliyebanwa na mlango kwa jinsi alikuwa akitoa macho
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wenje wewe wasemee CDM sio Watanzania wote, unajifanya mzalendo wa porojo wakati umewandanganya machinga wa Mwanza kwenye kampeni zako za kugombea ubunge, eti mkinichagua mtabakia maeneo ya makoroboi, bugarika, miringo, mitaa ya uhuru na nyerere, baada ya kukuchagua wewe na madiwani wako wa CDM na Meya wenu mmewatimua Machinga wote na mama lishe, saizi huko bungeni unaleta unafiki. Ulionzisha hii thread toa machozi ukimaliza kusoma hi post
     
  11. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Nimesikiliza mchango wa Wenje na kabla ya hapo kulikuwa na mchango wa kijana mmoja wa kigoma, hatimaye nikaelewa kabisa kwamba CCM wajipange upya!

    Yaonekana wabunge walio wengi ndani ya CCM hawasomi. Hawana mifano ya kulinganisha na maelezo yao ktk dunia hii na mara nyingi reference yao kubwa ni baba wa taifa alisema ......... Huko kwingine hawajui maana hawasomi!
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180


    kwenye red....uko sahihi mkuu..hawasomi kabisa
     
  13. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    CCM- siyo mama yangu
     
  14. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    si ajabu mtu mwenye kiu cha maji akaenda kukojoa
     
  15. magnificent

    magnificent Senior Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii
     
  16. magnificent

    magnificent Senior Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba lazima yaondoke, wakati wa magamba umefika mwisho.
     
  17. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa ccm kutosoma ndiko kulikopelekea ksaini mikataba mibovu inayotugharimu sasa hivi!!!
     
  18. k

    kessy kyomo Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe hapo juu hacha uongo mi ni mkazi wa mwanza - nyamagana hakuna machinga hata mmoja aliyefukuzwa iwe makoloboi,karuta,uhuru hata rwegasore acheni uongo jamani chadema wameshaiteka mwanza yote ndugu yangu uje ujionee siku moja
     
  19. mgaza2001

    mgaza2001 Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15

    hakuna njia ya kuwaondoa magamba kweli, unapata hasira mpka ukiona gari la stk au stj mtaani kama unalitamani hv. Ccm hela za wananchi wanaona ni zao.
     
  20. Lobapula

    Lobapula JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hayo yake kwa kweli,
     
Loading...