Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ezekekiel Maige: Tumtendee haki, wizara anayosimamia ni kubwa sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Huihui2, Apr 24, 2012.

  1. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau wana JF, nimetafakari ukubwa wa Wizara ya Mali Asili na Utalii halafu nikaangalia usimamizi wake nikaona iko chini ya Waziri mmoja Ezekiel Maige bila naibu. Lakini kuna wizara zingine ndogo sana kama Wizara ya Jinsia na Watoto au Habari na Utangazaji zote zina Waziri na Naibu Waziri. Ingawaje wizara hizi zingeweza kuwa idara tu kwenye wizara zingine. Je JK ana kusudia nini kumuachia Waziri mwenye profile ya Ezekiel Maige dubwana kama hilo? Tunaweza tukawa tunamlaumu bure bwana Maige
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yawezekana nawe gamba. Alimweka hapo anajua sio hivyo unavyotaka kutuaminisha. Ilimchukua siku ngapi kujua wanyama wametoroshwa
     
  3. mayuni

    mayuni JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 406
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama ilionekana wizara kubwa kwa nn hkusema toka mwanzo.......
     
  4. M

    MALAGASHIMBA Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aiache kama imemzidi,hana kili yule mpuuzi amekalia kujisifu na kufanya ufisadi.
     
  5. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama hawezi akae pembeni
     
  6. ALF

    ALF Senior Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Huyo maige ndugu yako? Kama aliona wizara kubwa hataweza angemwambia aliemteua kwamba hataiweza kwani amelazimishwa?. Hivi kama wewe ungekuwa daktari bingwa wa upasuaji alafu ikatokea siku moja ukaambiwa umfanyie mgonjwa upasuaji lakini hakuna vifaa je utakubali? Kama upo makini utakataa, lakini ukikubali kumfanyia upasuaji kwa vifaa duni alafu mgonjwa akafa utetezi wako ukawa alikufa kwasababu ya vifaa duni utaonekana mpumbavu, ndio haya ya kusema wizara kubwa.
     
  7. J

    JAPHETtumpa Senior Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unataka nani awatendee haki! wananchi ambao hawana mtetezi na ambao hawatendewi haki mpaka sasa hivi ,wananchi waliogeuka wakimbizi ndani nchi yao ,wananchi wasio na kauli juu ya serikali yao ,hao ndio unaomba wawatendee mawaziri haki ,nafikiri hakuna hoja.
    viongozi na ulevi wa madaraka,ugonjwa wa kujisahau na dharau ya kupindukia kwa wapiga kura wao ,unataka tuwape nini tena kwa sababu kila kitu tumewaachia na wanafanya watakavyo
     
  8. t

    tz_devil JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 271
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ondoa mawazo mgando haya. Kuna mawili: 1. Kama kazi nyingi na anahitaji msaada, amwambie mkuu wake wa kazi amuongezee wasaidizi. 2. Kama hawezi kazi aachie ngazi awapishe wale wanaoweza wanafnye kazi. Siyo lazima awe yeye tu kama vile ni mwana wa mfalme wa uwaziri.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Pambaf mwambie achie ngazi kuna watu wenye uwezo na wanaiona hiyo wizara ni ndogo sana. Kama amekutuma mwambie hatupo nyambafu
     
  10. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    hakuna wizara kubwa wala nini. Ni uzembe au kutokujua wajibu. Kwanza tunatakiwa tuwe na wizara hazizidi jumi.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kamtetee kwa baba mwanaasha sio hapa jamvin usituletee uchuro yeye ni mmoja wapo anae takiwa kunyongwa kwanza mwambie anunue Kamba ya kazi hiyo
     
  12. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,068
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    ukibwa WA wizara unamsababisha atoe vibari feki, hewa , kimakosa! Asafirishe wanyama! Kama kakutuma mwambie hawapo bumbafu weee!!!!
     
  13. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lakini wadau mwanzisha thread ana hoja, regardless whether Maige is a criminal or not. Mti thread ametaka mulinganishe Utalii dhidi ya habari au jinsia na watoto. Inawezekana amewekwa purposeful peke yake ili akifanya ufisadi ionekane kisingizio ni wizara kubwa. All in all the dude is not smart nilishakutana naye kaenye viwanja, hakawii kuwakamata kamata makalio wahudumu wa kike.
     
  14. z

    zaka Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoa mada hajui kwamba bado kuna maovu mengi ya maige ambayo hayajatolewa hewani.... kuna mengi tu..
    habari ya ujangili wa tembo bado haijazungumziwa, watumishi kuhamishwa mara nyingi kama dili mfano
    bwana rwelamila, ngowi, madanya..... huyo rwela katoka mpanda hadi mwanza, ndani ya miezi mitatu, kisha huyo dar ndani ya miezi sasa yuko mbinga na malipo yake ni takriban 30m per transfer.... tafakari yote ndani ya mwaka mmoja.
    lakini kuna watumishi wamekaa kituo cha mpangakipengere miaka kumi na zaidi bila kuhama na wanaharibu kazi kwa kuzoeana na wananchi
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama Wizara imeshinda si aondeke tu nini kung'ang'ania madaraka usiyoyaweza :shut-mouth:
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyu waziri kwa kweli ajivue gamba akae pembeni...
     
  17. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyo jamana wako karibu sana na JK, inasemekana kwa kuwa alikuwa naibu pale, aliomba mwenyewe kwa JK asipewe naibu... nadhani kuna midili yao walitaka ipite bila kele kama za akina Ndungu na Mvutakamba, Chani na Nyarandu
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kamuambie alokutuma jamaa wamenistukia.....
     
  19. M

    Manyonyo Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br>
    <br>
    Jitendee haki ww kwanza kwa haya yanayotokea Tanzania.Kama wamewekana kishkaji sasa haya ndio mavuno.<br><br>Maige hana majibu katika hili.Lazima awajibike na pia alishiriki kwenye dili.
     
  20. M

    Mgosingwa Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kabisa kumtetea huyu Waziri, hakuna ukubwa wa wizara wala nini, kama wizara ni kubwa ndo anaipunguza kwa kusafirisha wanyama, kutoa vibali vya uwindajikinyume na utaratibu, kuhamisha wafanyakazi hovyo na kufanya madudu mengi ambayo mengine haykuwa mentioned? He has to go na baadaye achunguzwe na akipatikana na hatia apelekwe mahakamani. Ezekiel namjua vizuri ana tamaa kubwa ya utajiri wa haraka na zaidi ya yote yupo tayari hata kuua ili akamilishe mipango yake ya kupata pesa, huyu ni kuogopa kama ukoma.
     
Loading...