Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ezeb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Cear, Oct 14, 2012.

  1. Cear

    Cear Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naiomba wizara ya elimu na watanzania wenye uchungu na nchi yetu kuingilia kati mpango wa EZEB(bod ya mitiani ya kanda ya mashariki) wa kporomosha na kudumaza elimu. Bodi hi imeshindwa kutimiza wajibuwake,mbali na mengi yanayo lalamikiwa,mimi nazungumzia ucheleweshaji. Ambapo kwa mwaka huu ni miezi mitatu sasa bado wanafunzi wa kidato cha sita hawajapata matokeo ya mtiani wa mock ulidanya mwanzoni wa mwezi wa saba!
     
Loading...