Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Extra" Habari za Laasiri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Mar 23, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Dogo alikuwa mitaani anauza gazeti la Laasiri huku anatangaza:
    Extra News, habari moto moto za Laasiri!
    "Leo watu Mia watapeliwa kwa mpigo"
    Jipatie nakala yako. Watu 100 watapeliwa. Extra extra...

    Mzee mmoja anasogea, anatoa pesa na kupewa nakala yake.
    Dogo anaendelea kutangaza biashara yake:
    "Habari moto moto za Laasiri, "Leo watu Mia moja na Mmoja watapeliwa kwa mpigo"
    Jipatie nakala yako. Extra extra!
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Lo! Kumbe mzee keshatapeliwa hana habari!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa dogo mjanja
     
  4. E

    Erasto toga Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo janja nn?
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Dogo alifuata ule wito wa Mtaji wa masikini ni bongo yake mwenyewe"
     
  6. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjini shule
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Umetisha..
     
Loading...