Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

external HD yangu imezingua jamani

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by 99, Jul 9, 2008.

  1. 9

    99 New Member

    #1
    Jul 9, 2008
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari
    Nimebadili Hard Disk katika latop yangu kisha ile niliyotoa nikaamua kuifanya External baada ya kuinunulia housing, lakini cha kushangaza imekuwa ikinizingua kwani napokopi muziki ndani yake nikienda nao kwenye pc nyingine hauplay but in mya laptop i can play it, sasa nakuwa sielewi tatizo liko wapi?
    hiyo niliyotoa ni 80GB, nikaamua kuiformat yote kisha nikaanza kuweka nyimbo upya lakini still inakuwa ni vile kila wimbo naoukopi unabaki kuplay katika laptop yangu na si nyingine...kwa mwenye kujua tatizo hili tafadhali naomba anisaidie nifanyeje ili ikae sawa?
    Thanx
     
  2. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ni internal, umeangalia jumpers? Pengine ziko as Masters, na utatakiwa kuzibadilisha ziwe as Slaves ili iweze kutumika kwenye Computer nyingine. sababu nina imani hiyo computer nyingine itakuwa na hard drive yake. Jaribu hapo...
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Angalia Licence Ya Hiyo Miziki Inawezekana Hiyo Computer Inyinge Haijawa Exported Au Download Codes Zaidi
     
Loading...