Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

External hard drives zinauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by makaomakuu, Jan 22, 2011.

  1. m

    makaomakuu Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJf wote naomba kutoa tangazo la kuwa ninauza Portable external Hard disks za
    Seagate.
    500GB kwa Tshs 160,000/=
    na
    1TB kwa Tshs 230,000/=
    unaweza kuzitumia kwenye operating system yoyote;Linux,unix,MAC OS,Windows...
    Tunatoa offer mbalimbali linganifu na idadi ya disk utakazohitaji na hii ni maalumu kipindi hiki cha mwezi wa february(mwezi wa wapendanao)
    Kwa atakaje hitaji naomba ani-PM.
    Asante.
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Uko wapi?
     
  3. K

    Kosmio Senior Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tupatie Model ya hizo HDD.
     
  4. m

    makaomakuu Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    seagate.
     
  5. m

    makaomakuu Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo Dar Salaam...mitaa ya Bamaga.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ok mkuu bei ni risanabo tu nitakuunganishi
     
  7. m

    makaomakuu Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibuni wote kwa vifaa vya uhakika na bei inayojari mteja.
    Asante.
     
  8. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nitakutafuta Seagate ni vitu vya ukweli sana.
    kwanza kamata PM kabisa.
     
  9. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi natafuta external CD ROM kama unazo nishtue!nina mini laptop nilikua nahitaji hiyo external CD ROM.
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Samahani mkuu, hivi seagate ni model au brand?....
    Unaweza kuwa na internal za ukubwa huo? nipe bei tafadhali.
     
  11. m

    makaomakuu Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani...hatuna internal disk kwa sasa.
     
  12. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bamaga kubwa kaka je ni karibu/mkabala na nini tuje tukutembelea kwa kuwa umesema una vitu vingi vya kuuza
     
  13. m

    makaomakuu Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu tutafutane.....vitu ni vya ukweli kabisa.
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Umeulizwa ni Bamaga chocho zipi? watu wanataka wafike ofisini pasonali!
     
  15. m

    makaomakuu Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka kwa sasa ndo bado tunahangaikia ofisi pamoja na TIN...Ila tunapatikana kwa mawasiliano ya simu tu..na ukihitaji vitu sisi tunafika hadi kwako na tunakuonyesha mzigo.
    Asante.
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    kuna guarantee hata ya wiki moja hapo kweli?
     
  17. m

    makaomakuu Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guarantee ni maika mitatu....Mzee ukitutafuta ndo utajua sisi ni wa ukweli.
     
  18. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wakuu mko juu! kwa hiyo kitu ikileta matata ndani ya mika mitatu mnanipatia nyuu wan? senks
     
  19. m

    makaomakuu Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Amoeba huu ni wakatu Mzuri sana wa kutujua kama sisi ni wa ukweli au sio.Naomba ututafute na ununue disk hata moja tu afu endapo itaharibika hata kama ukiiangusha sisi tutakupa nyingine bila ya Longolongo.
    Sisi tulishaondoka kwenye ujasiliamali wa uongo uongo tu .
    Hatuna ofisi kwa sababu ambazo nilizieleza hapo juu.
    Asante.
     
  20. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu samahani sijakutafuta ila weekend hii nitakusaka ili tumalize ila biashara yetu.
    Asante.
     
Loading...