Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

External Hard Disk-Dodoma.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Logo, Jun 27, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapendwa natafuta external hard disk yenye GB kuanzia 80 nimetenga fungu tayari, naihitaji sana! nikipata zile ndoigo za lap top nitafurahi zaidi. Mwenye nayo ani Pm tafadhali!
    Asante.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    mKUU, Hiyo mbona ndogo sana; sasa hv unaweza kupata mpaka 1tb kwa chini ya laki mbili!
     
  3. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nataka hiyo hiyo tu kwanza mkuu!
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,607
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280
    Wow!
    Nahitaji moja, kama bei ni chini ya 2K, just PM me with your mobile number
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    for data backu,its advisable not to take a terabite external disk ,ikipotea utakua umepoteza data nyingi muhimu,ila kama ni kwa ajili ya movies tu,chukua kwani hapo utaweka movie library yako yote
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nitumie mail pressdown@hotmail.com nitakupa 320gb kwa elfu 90 mpya
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    za 500 Gb au Tera unazo/na kama unazo unauza tsh ngapi,je uko bongo au
     
Loading...