Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

External hard disc drive for sell

Discussion in 'Matangazo madogo' started by RORYAKWETU, Jan 29, 2012.

  1. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni Toshiba 5oogb.tsh 120,000 inapungua kidogo. kama unahitaji ni pm .Imesahihishwa
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nikupe 9000?haina matatizo?ni pm kwa mapatano kama inawezekana.
     
  3. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ongeza 20000 niko serious nikuachie zigo
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Loooo !! Hizi biashara za bongo, bei yako ni 12,000/=

    Tizo1 anazo 9,000/=

    Unataka aongeze 20,000/= achukue mzingo. Kwa hiyo bei yako ni 29,000/= na siyo 12,000/=?
     
  5. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
    Ndio umuhimu wa kuweka koma katikati ya digits tatu, inaepusha kusahau iwapo namba ina zero nyingi. Kama ni biashara ya mamilioni na inafanyika online errors kama hizo zinaweza kuleta maumivu.
     
  6. N

    NAPSTAR JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 769
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii bei ni buku 12 au laki 1 na 20 mi cmuelewi
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaa itakuwa ya wizi hii ndo maana hata bei yenyewe anaandika as if anakimbizwa
     
  8. B

    Bulah JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo bei mwenyewe sijaielewa.
     
  9. m

    marty JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii thread yanipa kizungu zungu tu,muwekage mawasiliano basi watu wapunguze kurefusha thread
     
  10. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wabongo kwa majungu bwana, hakuna binadamu aliyekamilika 100%. sawa tufanye biashara sasa
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    majungu gani bana litakuwa goma la wizi hilo ndo maana hata bei haina mrahaba
     
  12. m

    marty JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weka mawasiliano yako basi
     
Loading...