Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exposure ndogo ya 'waimbaji' wetu TZ

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Brooklyn, Jan 21, 2010.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wadau katika pitapita yangu mtandaoni nimekutana na picha kadhaa za 'waimbaji' (sidhani kama ni wanamuziki) wa kibongo wakiwa wamepiga picha na Mh. Rais Ikulu Jijini DSM hivi karibuni.

    Nashangazwa na mavazi (hasa suruali) walizovaa waimbaji hawa, naamini hayakushahili kuvaliwa mahali kama Ikulu. Nakumbuka katika baadhi ya ofisi za serikalini kuna mwongozo wa mavazi hata kwa wageni wanaoingia sehemu hizo. Licha ya hivyo hata hawa waimbaji si walijua wanaenda kukutana na Mh. Rais Ikulu, kwa nini wasivae 'formal zaidi'? Najua hizo Tshirt za 'zinduka' walivalia palepale Ikulu.

    Nimekuwa nikiona wasanii wenzetu wa nje wakialikwa Ikulu za kwao wanainda wakiwa wamevalia 'decent' zaidi.

    Hapa kwetu inakuaje??? Ama ni sawa hata ukiingia na 'pensi nyanya'?

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



    Jana Jumatano tulikuwa Ikulu na Mh. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Jakaya Kikwete kwaajili ya kupiga picha kwaajili ya campaign maalum za kutokomeza Malaria Tanzania
    [​IMG]


    Source: http://www.ladyjaydee.blogspot.com/
     
  2. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi exposure maana yake ni kuiga vitu vya watu ikiwa ni pamoja na mavazi? hivi ile timu ya IvorY Coast sijui ya akia Lydiah Ogoba walienda na masuti?????

    Mmmh ila nasikia maana ya MSANII NI KIOO cha jamii ni kuwa ukimuona msanii muonekano wake na tabia zake basi ujue hata hiyo jamii inayomzunguka au anayoiwakilisha ndivyo ilivyo. SO TIA AKILI
    tehee namkumbuka KANUMBA na BBA
     
  3. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mie sielewi kabisa kitu kabisa ,mie naona hao jamaa wamevaa vizuri tena very smart wamechomea hadi jeans zao na wamependeza kweli kweli.
    Sijui walitakiwa wavae nini?
    Hivi siku nyingine Raisi anavaaga jaeans alafu anaenda sijui shamba au sijui kuzindua nini sijui......si anatokea Ikulu,sasa ulitaka hao nao wavaaje.....?
    Hata Obama anapiga Jeans kama kawaida muda mwingine.kama ingekua vingivyo WABOLONGAJI wa IKULU wange-issue dress code kwa ajiri ya mchakato mzima
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona sioni tatizo, nguo za kawaida tu. ulitaka watinge na suti? kumbuka they merely artists. JK mwenyewe alikuwa casual...so whats the problem.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    We unataka kila mtu avae kama PeDeJee Papa Mutozi mkanda kitovuni?

    Ushaambiwa wasanii hao, kwani umesikia mawaziri wanataka kuapishwa hao? Kwani Ikulu mbinguni? Kwani unawasaidia kununua nguo? Vipi wengine wakikwambia hizo nguo unazosema hata hawana, na hizo jeans wameazima kwa kumpa heshima rais lakini kwa kawaida huwa wanavaa ile mijeans iliyochanika chanika?
     
  6. m

    madule Senior Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walienda kuktana na msanii mwenzao hakuna cha ajabu juu ya mavazi yao bana!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    labda walitakiwa wavae suti.. banana kajikaba hiyo shingo
    ila wamependeza ingawa mdau unasema hizi nguo ni za kupandia stejini
     
Loading...