Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exposed

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bisek, Jul 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    Bisek Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Bisek anafikiriaje kutunga thread kama hizi in just 2 days?

    Thread ya kwanza
    Thread ya pili
    thread ya tatu
    Kama unaleta hoja za rafiki zako pia basi weka wazi ili wanao kushauria wasome context. It is obvious kua wewe huyo huyo huwezi kua mwanaume bachelor unae tafuta mke, pia uwe mwanamke alie mbali na mume wake for 2 years, tena uwe mwanamke anaeshingwa kushiriki tendo la ndoa na mume wake for the past month ingawa wanalala nae kitanda kimoja!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. N

    Neylu JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa... Nimependa hizo hips za haja! Kila la Heri ndugu..
     
  3. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo umeamua kumtafuta kwakutumia Avator, we kweli mwarabu
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    follow me on twiter
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo unataka tukusaidie nini?

    1. Kukushauri ili uwe na hamu naye
    2. Kukushauri namna bora ya kuomba talaka?
    3. Kukutafutia kibuzi kimoja au viwili au ukitaka vingi vya JF viwe vinakulima na kukuranda pale utakapokuwa na hamu
    4. Kukupa mbinu bora ya kumkwepa badala ya hiyo ya "kitoto" ya kujifanya unaumwa.

    Nakushauri, come this way nikufanyie maombi. Una PEPO baya sana la ngono.
    3.
     
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Asprin nadhani umefunga hii sred, sina cha kuongezea
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ikitokea ukajua ana nyumba ndogo utajisikia vibaya au utashukuru kwa kuwa atakupunguzia usumbufu?
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi huwa nauita ukweli unaouma...lakini kwa hakika 'mapenzi huisha', kwa wanawake na kwa wanaume pia. Baada ya hapo wengine wanaweza tu wakaendelea sababu ya mazoea, lakini wengine kama wewe linakuwa tatizo. Huwa pia siamini kuwa unaopoteza mapenzi na mwenza basi yatarudi kwa watu kukupa ushauri...ni vigumu kwa kweli kudumu kwenye hiyo hali. Hii inaweza pelekea kwenye kunyanyasana..ku'cheat'..na magomvi yasiyo na mwisho. Kwa kweli huo ni wakati inabidi tu u'let go'!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,366
    Trophy Points: 280
    Na mume wako bila shaka hana hamu na wewe
     
  10. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo dogo hilo ni PM nikujuze
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    JF bana, mkuu umenichekesha kwakweli. Natamani sana kuona mleta mada anajibu hili swali..
     
  12. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwaiyo wapeana talaka eeh? Acha kuongopea watu..kama ndo hvyo watu wasingedumu ktk ndoa zao, kuwa mvumilivu na kutotaman wa pemben kutamfanya aendelee kuwa na mume wake bt akiweka hali ya kuchukizwa nae tu ndo atamchukia milele,wazungumze nais kuna ki2.
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh wee mara huna stim na mume wako sasa imekuwa mwenye nyumba anakutaka....sasa kama huna stim na mume wako ambaye yupo england basi bora upate rungu la baba mwenye nyumba
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Hama nyumba, naona vishawishi huwezi himili weye!
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Amesharudi toka masomoni?
    Na vipi baba mwenye nyumba anakuvutia kimapenzi?
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa ndio unafundisha nini jamii?? unacheat live halafu unakuja kusema hapa! ni mbaya, tena mbaya. kha cku hizi cheatings zinafanywa wazi wazi eeh? lol!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mambo mengine ni ya kujitakia, mtu ushajua lengo lake bado unapokea vijizawadi na kukaa naye hadi usiku mnene, unalako jambo wewe lol
     
  18. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tatizo letu sisi wanawake ni kupenda mteremko wa maisha,yaani kupenda kukirimiwa na kuhudumiwa bila sababu ya msingi,kosa lako ni kumruhusu akuhudumie kama yeye ndo mwenye haki ya kufanya hivyo!mkatae na ACHA HARAKA KUPOKE CHOCHOTE TOKA KWAKE!unaruhusije wewe mke wa mtu mwanaume akuzoee kupitiliza!linda heshima ya ndoa yako
     
  19. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hawezi kujibu
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ni upepoz tu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...