Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Explosion at the Chilean embassy in Rome

Discussion in 'International Forum' started by kachumbari, Dec 23, 2010.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo italia wameingiliwa mabomu yamelipuka kwenye ubalozi wa uswiss na chile na yote yametumwa kwa parcel.hii imekaaje?
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizi bomu za mtandao wa Rostam Aziz Afrika Mashariki kwenda kuwadhuru ndugu zetu Wa-Uganda tukayajadili kiundani kwanza ndio tuvuke bara letu. Na Italia (jirani na makao makuu ya Kanisa Katoliki duniani) inapopigwa bomu kwenye parcel, harufu gani inakuingia puani hapo?????

    Wenzetu wa Chile na Italia poleni sana kwa hayo mashaibu.
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hali bado tete katika jiji la Rome, one security guard wounded at the Swiss Embassy!
     
  4. k

    kachumbari Senior Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumbuka yalitokea tanzania na kenya yakaenda america na ujue na sie watanzania tuna ubalozi wetu na ndugu zute kule.tunaomba wajihadhari.
     
  5. b

    backer Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaah....!! hii ni kutokana na chuki na kutokuelewana baina ya wanadamu, kweli binadam ni mnyama hatari kuliko simba, maana mabomu na makombora hutengenezwa kwa ajiri yake.
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    – 23 mins ago:
    ROME (Reuters) – An explosion occurred at the Chilean embassy in Rome, police said on Thursday. There were no further details.
    The explosion occurred hours after a package exploded at the Swiss embassy in Rome, injuring one person seriously.
    (Reporting by Roberto Landucci)
     
  7. k

    kachumbari Senior Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya jingine wamelishtukia UBALOZI WA UKRAINA arcoding to REUTERS FLASH - Suspect package found in Ukrainian embassy in Rome - ANSA
     
  8. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    A third explosive package bomb found at Ukranian Embassy. Source CNN
     
  9. k

    kachumbari Senior Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Doh! afadhali : REUTERS FLASH - Ukrainian embassy in Rome says no dangerous items found after search of suspect package
     
  10. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Juzi kule Mbeya watu kadhaa waliteketea kwa moto wakati basi lao liliposhika moto,na siku ya nyuma yake wengine kule Shinyanga.Ikiwa nimekosea kidogo unaweza kusahihisha.Muhimu zaidi kwangu ni huu ujuha wako mambo ya wazungu kuyafanya makubwa hata kama si lolote.
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mungu, hepushia mbali yote haya!!
     
  12. k

    kachumbari Senior Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    poleni sana,mbona sasa hukuweka tusome na tutoe pole zetu? Ulingoja mpaka sie tuanzishe ya hawa wazungu? Kumbuka haya yote yanahusisha binadam na kule wapo ndugu zetu wengi pia si vibaya ukijua na wakijua.
     
  13. d

    dotto JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    allah matatizo.
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hivi mwaweza ku comment bila kuweka maudini yenu?
     
  15. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bora nikakae kijijni, nife na jembe huku nikinyonywa na mafisadi! aah, hapana,bora bomu kuliko fisadi!
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kweli hizi ni siku za mwisho
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usipagawe hapa ...
     
Loading...