Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Expiry date ya wanawake!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwendawazimu2, Sep 30, 2011.

  1. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    On average;
    Muda wa kupendeza na kuenjoy maisha 20-28 yrs
    Above 28 year, choka mbaya..
     
  2. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ushaambiwa maisha yanaanza baada ya 40
     
  3. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni ya wanaume...
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kushika namba 2.
    Unastahili.
    OTIS.
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa uzoefu gani wa maisha unakuwa nao at 28 hadi uone sasa umefika? at that age unakuwa umepitia mangapi hadi uone imetoshea? at 28 unakuwa kweli umekwisha jua raha ya kuzaa,ukalea ,mtoto akakuita mama/baba akakua,ukafurahia graduation yake,ukafurahia harusi yake,akakuletea kajuukuu ukakakumbatia ukakaangalia sura machozi yakakulenga maana kanakukumbusha mwanao siku ya kwanza mlipotoka maternity,at 28 ushapitia yote haya? At 28 how many joys and sorrows unakuwa umepitia maishani mwako? Au kwenda runway,maisha club,bilicanas na mbalamwezi ndo ku enjoy maisha? Think about it,to be choka mbaya au not choka mbaya is just an attitude of mind na wala sio umri,you can be very choka mbaya at 25 and be at the maximum enjoyment at 80,it is all about attitude!
     
  6. A

    Arshant Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! co kweli mamangu ana miaka hamsin lakini yupo bomba ile mbaya! Na hata ndugu zangu wngn wameshavuka hyo age ila bado wapo bombaa..Ni mtazamo wng
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    womens are like wine,the older,the better....
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    20 - 28??? Umemaliza hata kusoma jamani? Hao choka mbaya uliowaona watakuwa wamechoshwa na mambo mengne ila sio umri..
     
  9. The great R

    The great R Senior Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona urudie tena research
     
  10. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusoma ni sehemu ya maisha. Ninachomaanisha ni kuwa ukiangalia mwanaume na mwanamke wa umri sawa, at 28 mwanaume ndo anaanza kuenjoy maisha wakati mwanamke ndo anaanza kupigwa na majukumu ya kaisha...
     
  11. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio suala la research dada. nimetumia nano average... inaweza isiwe wewe, lakini habu fikiria kinadada wengi ulosoma nao, walikuwa walipokuwa 20-28, na kama watakuwa wamevuka, kwa sasa wakoje?
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora umeliona hilo mzee wa illuminanti..
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi kwanza nisipopata mwanamke mwenye umri kuanzia miaka 32 naona kama nadhurumika kimapenzi mimi nataka mambo ya kuingiza na kusema naumia!!
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Check na mama yako!
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sema wewe bwana mi sisemi kuna visu kibao hadi kufikia age ya 45
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Umechemsha, kapoze unywe!
     
  17. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huo ni umri wa kudanganyana mapenzi ya kitoto
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Fact .
     
  19. JS

    JS JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thank you Monsieur Boss.
     
  20. Mama Stan

    Mama Stan Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    28 choka mbaya? Labda u specify ni katika area gan? Kwa taarifa yako mwanamke huwa anachoka psychological btn 25 mpaka 30 na kuanzia 31 anaanza kushine upyaaa rudi tena kafanye research
     
Loading...