Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Expire date ya ndoa!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Degelingi, Oct 5, 2011.

  1. D

    Degelingi Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mzee mmoja amedai kuwa amechoshwa na tabia ya mke wake ya kudekeza watoto mpaka wanataka kuharibika. Amesema anakelwa na mengi toka kwa wife wake hadi kuna siku aliamua kuchukua cheti cha ndoa na kuangalia kama kina expire date ! hivi inawezekana kuweka exp date kwenye ndoa?
     
  2. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha mkuu umenikumbusha mbali sana asante.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    exp date ni siku ya kufa.
     
Loading...