Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EXIM BANK wameishiwa pesa? BOT chunguzeni uzani wa PESA wa Bank hii.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by saggy, Jun 1, 2011.

  1. s

    saggy Senior Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jana jumanne na Leo Jumatano wateja wa EXIM bank wanaotaka kuchukua Fedha zao ndani ya Bank wamekuwa wakizuriwa na wahudumu wa Bank katika matawi wawili ya katikati ya jiji la Dar es salaam kwa kizingizio cha matatizo ya Systema wakati huohuo wakiendelea KUPOKEA fedha za Wateja wanaotaka kuweka..

    Jana nimeshuhudia wateja katika Tawi la Clocktower wakilandalanda bila matumaini baada ya kugomewa kuchukua PESA kwa kisingizo cha Systema,mteja Mmoja aliulizwa ni kwanini anataka kuchukua Pesa yote kwenye Akaunti yake na akaambiwa aje baadaye mchana.Mimi natoa wito wa mambo yafuatayo:-

    1. Bank ya EXIM wauambie UMMA wa Tanzania kama Wamefilisika ili wananchi wasijepoteza Fedha zao ama lasivyo tutawashitaki kwa kushikiria Fedha zetu bila sababu ya msingi,matatizo ya System ni YENU wenyewe na si makosa ya Mteja.

    2.BOT kupitia Kitengo cha Banking Supervisory kilichoko BOT fanyeni uchunguzi wa uzani wa Kifedha wa Bank hii ili kuokoa Fedha za Watanzania Masikini walioweka Visenti vyao EXIM Bank.

    3.Nawaonya Bank ya EXIM Kwamba Hatua Kali za Kisheria zitachukuliwa na mimi mwenyewe nimeanza kuandaa Kesi ya madai ya TSH.50m Kwa ajili ya HASARA niliyopata kutokana na kuzungushwa kupewa Pesa Zangu.

    Nawasilisha
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mi ndo nime-deposit vijisenti vyangu jana, mbona unanitisha?
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka ya MERIDIEN BIAO BANK!
     
  4. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    washtaki hao wakome kujikomba kwa serikali ja wasanii maana najua watakuwa wamemkopa Mkullo kiasi kikubwa tu cha pesa.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii benki sijui kwanini huwa inanipa wasiwasi
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu fuatilia usije ukakuta zimeenda
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    naenda kufunga account yangu kesho.ni kawaida yao hawa kila mwisho wa mwez kusema system ipo down.
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inaweza kuwa kweli ni tatizo la network. Mbona inatokeaga kwenye mabank makubwa pia?? Haiwezekani bank ifikie hali hio BOT wasijue haiwezekani. Kuna interbanking transaction(over night borrowing) za mabank wanaofanyaga treasury dep.
     
  9. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nafikiri ni tatizo tu la sysytem. Hii benki imeonyesha mafanikio makubwa hivi karibuni mpaka ikaaminiwa na Wanorwegian kuipa pesa nyingi kwa ajili ya miradi mbalimbali. Pia wameendelea kufungua matawi mikoani kwa kasi kuonyesha kuwa pesa wanazo za kutosha. Pia Dar matawi yanaongezeka kila mara na hivi karibuni watafungua tawi Buguruni kama bado halijafunguliwa tayari. Na isitoshe hii benki ni mojawapo ya benki zenye wateja wengi wahindi ambao ndo wenye pesa nyingi hapo kwetu Bongo.
     
  10. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Duh, ntazimia nikose wa kunimwagia maji l.o.l
    Yaani hili tatizo kwao limekuwa COMMON sasa, kuna kipindi nafikiri ni mwaka jana... walishindwa kutoa huduma karibu wiki nzima kwa hayo hayo mambo ya system. Jamani wasije potea na hivyo vibaru (vipesa) vyetu.. mi nawapenda tu coz hakunaga foleni
     
Loading...