Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EXIM BANK na recurrent deposit acount

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by DATOGA, Jan 25, 2012.

  1. D

    DATOGA Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Heshima yenu ndg wanajf.

    Nimekuwa nikitafuta benki yenye Fixed Deposit A/C yenye RATE nzuri, na wakati nikiwa EXIM Bank naongea nao kuhusu rates zao ya kwamba ni higher than other banks ambazo nimepita kuangalia, though i told them am not yet convinced to deposit my money for 2 yrz then just grow for only 5%.

    So yule Marketing Manager alipoona siko-convinced akaniambia waweza fungua akaunti inayoitwa RECURRENT DEPOSIT A/C ama HABA NA HABA ambayo ukiweka mfano 500,000/- (laki tano) within miezi 12 itakuwa 6,000,000/- (milioni sita).

    Sasa ninawauliza wanajf hiyo ni kweli au ni mambo yale ya DECI?
    I didnt believe and if its TRUE please tuchangamkieni guyz

    Please mwenye UELEWA anijuze jamani, nisijedampo my money then at the end of the day naambiwa bcoz of economic reasons it didnt grow to that 6M.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    aisee hii kitu imenivutia ngoja lakini naona kama ni ulongo tu kwani rate yao ikoje mpaka upate 6m na ni lazima uweke laki tano au any amount
     
  3. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mkuu ukichanganya na zako kidogo tu unapata jibu, hakuna benki duniani inaweza kutoa faida that much.

    a/c inaitwa haba na haba means unadeposit kidogokidogo, therefore 500,000/= * 12 = 6,000,000/= hiyo ni hela yako mwenyewe sana sana watakuongeza ka interest kiduchu. Huyo aliamua kukuzingua baada ya kuona umeshtukia dili lao.

    Baadhi ya benki huwapa wafanyakazi wao bonus kwa kila kichwa wanachorubuni kufungua a/c au kuchukua mkopo, be ware! Siku hizi kuweka pesa benki si kwa ajilli ya faida, bali kujiepusha na extravagance tu.
     
  4. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au alimaanisha 500,000 X 12 = 6,000,000 yaani, utakuwa usha'save millioni sita, na hapo labda interest rate 0%
     
Loading...