Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

exemption TRA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by engjaphet, Sep 14, 2011.

  1. e

    engjaphet Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani wadau naomba kuuliza hivi ili kupata exemption TRA ya magari ni lazima gari unaloombea liwe la mwaka 2002 na kuendelea, naomba msaada jamani kwani kuna utata mwingi kwa watu ninaowauliza na ni kodi gani ambazo unasamehewa naomba msaada jamani
     
  2. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndiyo nasikia gari lisizidi miaka kumi. Lakini kwa nini ununue gari la muda mrefu kiasi hicho kama vile wanunua trekta?
     
  3. nyasaland

    nyasaland Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yes isiwe zaidi ya miaka kumi na ukiangalia valuation ya used vehincle ya sasa itakufanya hata ulipe kodi kidogo kwa kodi zile ambazo hutapatiwa exemption only if it is less than ten year
     
  4. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    uwe mfanyakazi wa serikali, gari yako isizidi cc 3000, na isiwe na umri wa zaidi ya miaka 10 na kodi zinazosamehewa ni import duty na excise duty
     
Loading...