Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exclusive: Wizi nyumbani kwa Rais Mstaafu Mwinyi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amanibaraka, Jan 18, 2011.

  1. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wizi umetokea wa kiasi cha zaidi ya shilingi milioni kumi za kitanzania ndani ya nyumba ya Rais Mstaafu Ali Hassan Mwinyi. Wafanyakazi wa ndani ya nyumba ambao ni wa Serikali walikamatwa pamoja na wengine watatu ambao ni wajenzi wa kampuni moja binafsi waliokuwa wakifanya matengenezo madogo nyumbani hapo.

    Wafanyakazi wa ndani waliachiwa huru na wale wa nje huenda watafikishwa mahakamani karibuni. Fedha hizo inasemekana ni za mtoto wa Mwinyi ambaye inasemekana ni daktari. Fedha hizo alishtukia tu hazipo hajui zilipotea lini na kwa namna gani.

    Familia za waliowekwa ndani zinahangaika kuwatoa ndugu zao ambao hawana kabisa historia ya wizi na mmoja wapo ameshuhudiwa akilia kama mtoto.

    Jambao la ajabu ni kwamba sheria za kiusalama ni kwamba wakati wa matengenezo mafundi hawaruhusiwi kuingia vyumbani bila mlinzi.

    Katika mchakato wa dhamana pale mahakama ya Kinondoni Hakimu amelamba 100,000 kutoka kwa familia hizo tatu za watu masikini, huku afisa mzungusha faili akichukua 30,000.

    Uonevu mtupu!!
     
  2. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwanini aweke shs mil 10 ndani wakati ana account kibao?
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kichuguu hicho
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Aliletewa mgawo wake usiku wa manane...au labda ndio petty cash float yao
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Just a minute,... Someone needs to be serious, 10m cash na hujui zimepoteaje? siku hizi banking imekuwa rahisi kiasi kwamba sio lazima kuchimbia bulk cash na ukajisahau ulipoziweka.

    Huyo kijana atakuwa tapeli anwazushia hao mafundi au kama si hivyo ana biashara za kichinichini.
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Eti, petty cash float 10m???? mimi petty cash kama tena ipo ni 20 mbau. 10m ni mtaji mkuu
     
  7. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mtu amesuggest kuwa huenda alitaka fedha kwa baba kwa hiyo akaamua kuchora haka ka plan ku draw sympathy, u never know.
     
  8. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuma mtt mwenye akiki timamu atakayeelewa. Taarifa zinasema mafundi walikuwa wanaingia na walinzi, sasa inakuaje wahusishwe?? Familia ya mzee Mwinyi imeanza utapeli. Mwinyi is now loosing his good reputation.
     
  9. Profesy

    Profesy Verified User

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umbea ndio unaanzaga hivi... :nono:
     
  10. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pesa zetu jamani wacha zirudi tena zikipatikana nyingine chukueni tu halali yenu walala hoi.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mkuu aliyeibiwa ni Rais.....matji kwake ni billions hiyo ni petty cash tu
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha zinarudi in the other way round, halafu milioni kumi unakaa nazo ndani zote ili iweje hizi ishu nyingine zimekaa kimagumashi kweli
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Kama mahakama zetu zitatenda haki, dhamana ni haki ya mshitakiwa sio favour.
    Mtoto wa Ruksa ambaye ni daktari ni mmoja na ana kwake. Kwa nini afiche pesa kwa baba?.
    Kama ni kweli alipoziweka zilikuwa nyingi nadhani milioni 100 cash! kwa nini mtu ambaye sio mfanya biashara akae na amount kubwa hivyo ya cash?. Inawezekana kwa vile fedha zinabadilishwa ndipo amekwenda kuchukua ile milioni 100 akaibadilishe ndipo akagundua jamaa wamechomoa m.10.

    Kwa vile hapo kwa mzee ni watu wa swala sana, kuyapeleka mambo hayo ya pesa ndogo hivyo polisi ndio nini?, sasa si yataibua maswali mengi kuliko majibu, wao si walitakiwa wawaulize tuu aliyechukua, wakikana wote, inapigwa Albadir biashara inakwisha!.

    Sasa huyu daktari aitwe na kuieleza mahakama hizo pesa aliweka lini, watu wa takukuru na utawala bora wamuulize amepata wapi cash nying hiyo na kwa nini ikae ndani wakati pale nje kwake kuna Bank na ATM?!.

    Poleni mafundi msio na hatia, tena mnabahati mko mahabusu tuu, mwenyenu Yusuph kule kwa kayapha, alisingiziwa kumbaka mke wa kayapha na kutupwa jela kifungo cha maisha, mpaka akipotafsiri ndoto ndio ikawa salama yake!.
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    a good piece of inductive reasoning
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe zao zinawauma eeh?
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sio zao nao waliiba....
     
  17. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tusishangae matumizi ya siku ya nyumbani kwa Raisi ni shilingi ngapi? Pesa ya jk haina hata thamani kama mlalahoi leo hii analazimika kutumia zaidi ya mwekundu wa msimbazi kutosheleza mahitaji ya chakula cha nyumbani sembuse kwa raisi. Mimi wala sishangai kukaa na tem m maana hela ya mkwere haina thamani tena
    k
     
  18. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Umenikumbusha habari moja niliyoisikia miaka miwili mitatu hivi nyuma wakati EL bado ni PM. Katika mahesabu ya kufunga mwaka katika kampuni ya Caspian ya RA, mahasibu walikuta ziada ya Sh 400 milioni ambazo hawakujua zimeingia vipi katika vitabu vya mahesabu -- maana hazikuwa kutokana na mapato ya kampuni yanayoeleweka.

    Wakamuuliza mmiliki, RA, kuhusu hela ile. Pale pale akampigia simu EL na kumuuliza: "Ulipeleka hela pale Sh 400 milioni kule Casspian?" EL akajibu "la hasha."

    Baadaye siku iliyofuata EL akakumbuka vizuri kumbe ni hela zake akampigia simu RA: "Hizo hela zililetwa na yule mjamaa? (akamtaja jina) -- ni zangu ndiyo."

    Akamwambia aende akazichukuwe kwani zinawachanganya mahasibu wake.
     
  19. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haha haha hii ni kali
     
  20. Speed

    Speed Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi najua yule ni mzee wa RUKSA, inawezekana hao mafundi wameingia ndani wakijua ni RUKSA, wakaingia mpk chumbani RUKSA, wakafungua drooo RUKSA, wakabeba pesa RUKSA. Kama ni walinzi au wafanyakazi pia ni RUKSA, no accusation at all, simple because ni RUKSA........I wonder wanapelekana mahakani!!!!!!!
     
Loading...