Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exclusive: Video ya mlipuko wa bomu Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Jun 21, 2013.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Jun 21, 2013
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    Wakuu.
    Nimekutana na hii video nyingine ya mlipuko wa bomu la Arusha.

    Bofya hapo chini



    http://youtu.be/rDEiY2vhFI8

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2013
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ndio Video ya Mbowe? Usituchanganye
     
  3. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2013
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 1,892
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ngoja niicheki mkuu
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,144
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ngoja niione kwanza, mpaka sasa nareserve comment yangu.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 41,279
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
  6. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2013
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,608
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Moja ya mafunzo ya police ni kulinda crime scene, lakini baada ya mlipuko, kulichofuatia ni milio ya risasi. Je huo mkutano haukuwa na watu wa usalama pamoja na Policcm?
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah, bahati mbaya na hii haionyeshi aliyerusha bomu. Lakini angalau inatoa ushahidi kwamba si kweli kwamba mwenyekiti aliondoka eneo la tukio kwa makusudi kama alivyosema Mwigulu, bali alikuwa anachangisha hela kutoka kwa wanachama. Na pia inaonyesha kwamba milio ya risasi ilifuata immediately baada ya bomu kulipuka na si kweli kwamba polisi walipiga risasi baada ya wananchi kuwafukuzia na kuwapiga kama ambavyo wamejitetea. Ni dhahiri kwamba madhara yalipagwa yawe makubwa kuliko haya. Na uamuzi wao wa kupiga risasi tank la mafuta la gari la matangazo ni dhahiri walitaka kutengeneza mlipuko mbaya ambao ungekuwa na maangamizi ya kihistoria. Tunamshukuru Mungu alizuia tank la mafuta lisilipuke.
    Inahuzunisha sana, kutazama hii video.
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ya Lwakatare ni edited. lakini hii ipo natural. Sema ni scene gani ipo edited hapo?
     
  9. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2013
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,608
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani lazima kila kitu uchangie? sometimes silence is the best tool
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 21,924
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Mohamedi Mtoi asante sana niliingalia vizuri sana hadi mwisho, tukio lenyewe linaanza baada ya lisaa limoja dakika ya ishirini na moja sekunde ya hamsini plus (1:21:50..) Kuna watu ni mashetani zaidi ya shetani mwenyewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2013
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 805
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mbona siasa t hapa
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2013
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,336
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Published on Jun 20, 2013
    EXCLUSIVE VIDEO; VIDEO NZIMA YA MKUTANO WA CHADEMA ULIOSHAMBULIWA KWA BOMU LA KUTUPA KWA MKONO, RISASI PAMOJA NA MABOMU YA MACHOZI. MUDA NI 01:31:18.
    • TUNAOMBA RADHI KWA PICHA ZA KUTISHA NA MATUKIO AMBAYO SI MAZURI YATAKAYO ONEKANA.
    • BAADA YA MLIPUKO {EVENT OCCUR IN REAL TIME} HESABU MILIPUKO YA RISASI MWENYEWE..., MPAKA POLISI WANARUDI NA KURUSHA MABOMU KUNA ZAIDI YA DK. 5 NZIMA HAZIKUONYESHWA KUTOKANA NA KUZIMIKA KWA CAMERA NA HOFU YA MPIGA PICHA WETU KWA MAANA RISASI ZILIKUWA ZINAELEKEZWA UPANDE ALIPO KUWA.
    • HAYA NI MAISHA YA WATU YALIYO POTEA... PAMOJA NA WANAHABARI KUWA WAATHIRIKA NA KAZIA HII... TUNAOMBA SANA VYOMBO VINAVYO HUSIKA VIACHE KUTOA KAULI ZA DHIHAKA.
    • MWISHO TUNAWAPA POLE WALE WOTE WALIO ATHIRIKA
     
  13. Lizaboni

    Lizaboni JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 28,681
    Likes Received: 5,127
    Trophy Points: 280
    hayo ndo madhara ya kutosikiliza kauli za viongozi. si lukuvi amewaambia?
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2013
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,336
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Watanzania waliochanganyikiwa ndio wanaping uhalisia wa video hii....kama wewe
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,843
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Unamaanisha kama hivi?

    Policcm.JPG
     
  16. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2013
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 805
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kumbe bomu lililipuliwa ili msafara wa chadema usifanikiwe .. Angalia lema anamaliza kwamaba watakuwa wanaenda tanapa sakina shamsi hilo ndo lilisababisha .... Kupiga bomu kunyima msafara huoo

    that true fact
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2013
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,336
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Si chini ya milio saba ya risasi nimeisikia!
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2013
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,384
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hahaha .. hii ni uhakika kabisa kuwa chadema imetoa wafuasi wake kafara. Hii dxhambi haitawaacha.
     
  19. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,568
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa nini mahakama ilimwachia Lwakatare Kama video ya kweli?? Jiulize kwanza..... Mwigulu na siri kwa watanzania kimyaaaaa!!
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2013
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,233
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Baada ya mlipuko kutokea hakuna polisi anayeonekana kwenye video.

    Walikuwa wapi? Walisepa? Kama walisepa ni nani alikuwa anapiga hizo risasi?

    Hata aliyekuwa anaomba msaada kwa mic, hakuomba kutoka kwa wanausalama bali kwa "makamanda".

    Kwa tukio kama hili nilidhani polisi wangekuwa mstari wa mbele kuokoa na kuwapa watu directions.

    Police are part and parcel of any emergecy service. But they were no where to be seen zaidi ya kudaiwa kupiga risasi.

    Ni haki umma kujua hizo risasi zilikuwa na nini. Pia walikuwa wanapiga risasi za kujilinda (self-defence) baada ya kuvamiwa?