Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exclusive: Robby one & big jahman wapelekwa jela kwa mali ya wizi....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Papizo, Sep 20, 2012.

  1. P

    Papizo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mmiliki wa maduka ya* Robby One Fashion, Maarufu kama Robby One pamoja na Big Jahman ambae pia ni mmiliki wa Maduka ya Jahman Fashion, inadaiwa kuwa asubuhi ya leo tarehe 20/09/2012 walipandishwa kizimbani katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kwa tuhuma za kukamatwa na mali za wizi...

    Kikitutaarifu chanzo chetu cha habari hii kilituambia kuwa wajasilia mali hao walikutwa na mizigo ya nguo Kwenye Maduka yao ikiwemo Suti na Viatu aina ya Moka au maarufu kama 4'EnGo ambavyo vinadaiwa kuwa vimeibiwa...Vitu hivyo inasemekena kuwa vina thamani isiyopungua Shilingi Millioni Mia mbili,hivyo kupelekea dhamana ya kesi hio kuwa ni hati ya nyumba kwa kila mtuhumiwa, chanzo chetu kinasema kuwa Wadau hao hawakuweza kutimiza ama kuwasilisha Hati hizo za nyumba ili kupata dhamana, hivyo kupelekea Moja kwa moja kupandishwa kwenye Kalandinga na kupelekwa Segerea...



    Source: Kutoka kwa Diamond

    N.B Wakuu hawajaa kama wewe ni mpenzi wa nguo hapa dar basi mtakuwa mnawajuwa wana maduka sehemu mbali mbali ya jiji....So wapo segerea now....hela inatafutwa kwa kila njia kwa kweli....Picha zao naziweka soon now natumia simu....


    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     

    Attached Files:

  2. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    sijakusoma kuhusu diamond,ni kwamba kawa ripota sku izi ama vp!!

    Wenye maduka kino pale wote wezi,uyo robby kwanza ni muuza unga nguo anazugia tu.
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu wangu acha tu,ndio mjini watu wanavyoishi,ni noma...na ukifanya hiyo kazi haramu lazima uwe na sehemu ya kujishikisha hata kukiwaka unasema unafanya biashara fulani.....kila mtu anaishi anavyojuwa vile vile ana maduka mengine kariakoo pia....

    Ukicheck site yake utaona kaweka hii issue....

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    May be Diamond Blog.
    Bongo nani asie mwizi?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Safi sana funga hao wezi.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa kinondon lolote lawezekana
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Wakuu sasa mzgo wote huo utakuwa umeibiwa wapi jamani me bado nimejiuliza sipati jibu au connection tu??
     
  8. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani huyo Diamond ni mkurugenzi wa moja ya blogs tanzania!
     
  9. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2015
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 9,334
    Likes Received: 4,650
    Trophy Points: 280
    Bado wapo segerea
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2015
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Duh...
     
  11. kwich kwich

    kwich kwich JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2015
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatari.....
     
  12. i

    iMind JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2015
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Thread ya mwaka 2012...duu
     
Loading...