Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exclusive picture - Miss REDDS TZ 2010

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 6, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    IMG_0798.jpg IMG_1699.jpg IMG_1464.JPG IMG_1918.jpg IMG_1932.jpg IMG_1708.jpg IMG_1743.jpg IMG_1717.jpg IMG_1751.jpg
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Kivazi cha Irene Iranga si mchezo....
     
  3. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! kazi kwelkwel!!!!!!!! hivyo vivazi!!!!!!!
     
  4. D

    Dina JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kuna mwaka tutapishana na watu barabarani hawajavaa nguo kabisa na wala hawana matatizo ya akili! Kweli nguo inafika imekuacha wazi mpaka mfereji wa makalio uko nje kweli mtu anaona ni sawa tu! Hata kama ni uhuru wa mavazi kwa mvaaji, na wavaaji wajue stara ni nini khaa...

    Na REDDS nao kama ndio wako behind the idea of such tiny costumes to those ladies, wanastahili fungu lao la lawama pia!
     
  5. g

    gnasha Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli ni aibu, huyo mdada hakujua kama hiyo sketi imevuka?
    Ni kama alikuwa anacheza show vile?
     
  6. P

    Pokola JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ... Ule muda wa sheria ya mavazi Tanzania umewadia..!! Si Hijabu Ninja Type.., [Pweza Paolo anajua]., Ni mavazi ya heshima yenye kumsitiri mtu. Wanaharakati tunakuna vichwa hapa...:confused2:
     
  7. k

    kisoti Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo unaitwa utumwa na umaskini wa fikra. Kila wanachofanya wenzetu "weupe"sisi tunaiga kwa kufikiri ndio bora na sahihi. Wameendelea kutuita maskini, nasi tunakubali kuwa ni maskini. Inawezekana ni kweli maskini, maskini wa fikra.
     
  8. M

    Malunde JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Napata tabu kujua kwa dhahiri kama promotion hii inahusu redds au hawa ladies wenye business isiyosemwa bayana;maana kwa kuangalia picha hizi naona kuna promotion inayoweza kuvuta mawazo ya watu zaidi ya ile iliyokusudiwa.
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi kusema ipo siku badala ya kuacha sehemu ya matiti kina dada wataacha sehemu ya ****** naona kauli yangu inatimia sasa.. hizi ni fasheni tu na hii itapita!
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    fideline iranga ndo amevaa nini?

    huyo mneguaji hata nimeshindwa na comment kwa kweli ....................hopeless kabisa
     
  11. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sometimes huwa najiaminisha kuwa tunaoishi hapa duniani wote si lazima tuwe wanadamu wa kawaida...nadhani pia kuna idadi ya kutosha ya majini na maajenti wa shetani kati yetu! tunaishi nayo....yanashiriki katika matamasha mbalimbali na hujiingiza pia kwenye vinyang'anyiro......
    mix with yours
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huyo mwenye pink na fide ni balaa!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi Tanzania kuna "Reed Dance"? Hayo mambo nilikuwa nayaona kwa King Mswati kumbe na TZ tumenogewa na tunaaza taratibu kupenyeza huo mfumo kwa gharama ya Bia?

    Vueni nguo kabisa ili tujue moja!
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alafu huyo Fide sioni uzuri wake wowote zaidi ya kuvaa kiajabu ajabu tu.
    Akitabasabu ndo anakuwa kama mdudu.
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmemuona miss TZ mpaka marua kwa ndani inaoneka na kitumbua pia

    IMG_1699.jpg
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duuuh yaani Fide mie huwa simwelewi hata kidogo mmm
     
  17. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #17
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hv hiz picha za kipind hik au macho yangu? jaman jaman hamueshimu hata mfungo?
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  19. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi ni vijimambo vya Bongo tu
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG]
     
Loading...