Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exclusive: Mhe. John Cheyo On KLHN "Live"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 28, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Baada ya kama nusu saa hivi tutaungana na Mhe. John Momose Cheyo (UDP Bariadi) kuzungumza nasi kuhusu masuala mbalimbali ya kisiasa yanayoendelea nchini na hususan suala zima la Meremeta.

    Wote mnakaribishwa.
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Anaruhusu maswali?
     
  3. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks Mkj!Nitajiunga na klhnews kumsikiliza Bwana Mapesa
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jun 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mtaandika maswali hapa...
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Jun 28, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,944
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Sound card yangu imekufa. unajua hizi laptop za Dell zina historia mbaya kuhusu sound cards. Je utakuwa na transcripts?
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwanini aliipigia KURA BAJETI YA MAFISADI NA KUKIUKA MAKUBALIANO NA WENZAKE?
    JE CHEYO...WEWE UNA PRINCIPLE?
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    IDDI SIMBA NIFISADI LA EPA...MOMOSE ULIKUWA NAYE KAMATINI...

    JE UNASAPOTI KUKAMATWA KWAKE?

    KAMA UMESOMA RIPOTI ZOTE ZA UKAGUZI...SIMBA NI FISADI AMA SI FISADI?

    NA KAMA NI FISADI...NI KIVIPI MUWE WOTE KWENYE MUSTAKABALI WA TAIFA ALILOSHIRIKI KIKAMILIFU KULIUZA?

    JE WEWE MH CHEYO NI FISADI?
    NA KAMA LA KWANINI?

    UKILA NA FISADI NA WEWE NI NANI?

    DENI LAKO LILILOPELEKEA MAHAKAMA KUKAMATA GHOROFA LAKO LIMEISHIA WAPI?

    ccm WAMELISAMEHE?

    WEWE NI MPINZANI AMA ccm?

    Uko upande gani?

    NINI MSIMAMO WAKO KUHUSU HATUA STAHILI DHIDI YA MAFISADI?
     
  8. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkjj sikupati sawasawa unakatika sana,nipo high lakini low ndio imegoma kabisa
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jun 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    unaweza kujaribu sasa hivi tulikuwa tunabadilisha toka automated kuja "live" so ni vizuri kama unafunga player yako na kuifungua upya...
     
  10. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa nakupata vizuri
     
  11. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkjj vipi tena?Du hii kali
     
  12. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2008
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mkjj, tunakupata loud and clear!!

    Question 1:: Mh Cheyo, Do U understand that the parliament has oversight powers over Jeshi through Ministry of defence??? If that is the case, will the PM be taken to task that there is no secret that MPS can be excluded from???

    Question 2:: Will the opposition hold a shilling from the ministry of defence budget unless the govt comes clear on the stupid secrecy claim???
     
  13. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2008
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hatumskii Mh
     
  14. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani mimi namsikia Mkjj tu cheyo simsikii kwa kweli
     
  15. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2008
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ok, cheyo anasikika sasa
     
  16. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi simsikii,anakatika sana
     
  17. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2008
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkjj, it doesn't matter Meremeta ziko ngapi??? Bunge lina oversight kote.

    Unapoanza kusema issue za jeshi hazizungumziwi bungeni mnakosea na kupotosha.

    Wabunge wawe strong na ikibidi watunge sheria
     
  18. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    cheyo ni mnafiki hajiamini kama kawaida ya watanzania
     
  19. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cheyo yupo deep du!asante cheyo sasa nimepata mwanga kuhusu meremeta
     
  20. S

    Sam JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2008
    Joined: Jun 6, 2006
    Messages: 416
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi hilo radio mnaipataje?
     
Loading...