Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exclusive: JK Ndani ya Bilila kwa mapumziko (Huku mafuriko na vifo vikiendelea)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Game Theory I, Dec 22, 2011.

  1. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    President-Kikwete-of-Tanzania.jpg slide_asset_03.jpg slide_asset_07.jpg
    slide_asset_06.jpg
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli huyu jamaa ni kilaaza...
     
  3. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu,
    naona umesahau Tz hakuna rais kuna vasco da gama
     
  4. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    cant be true..........
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Sorce ya habari yako ni nini...?!! mbona jk anawanyima usingizi hivi...?!! JK pamoja na wabuge wa CCM wapo majimboni wakiwajibika kutoka na hili janga mfano mbunge wa Mafia hapa chini akishiriki zoezi la uokoaji ....


    [​IMG]




    "ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    hajui kuna mafuriko au ni nini??yupo na yule mke mpya mtoto wa asas au??huyu jamaa hafai hata kidogo
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Game Theory kama hili ni kweli, tunatakiwa kumueleza kila mwananchi kuwa nchi haina Rais
     
  8. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njiwa umekuwa popo?!
     
  9. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msafara wa JK ulionekana juzi Arusha. Bilila ni eneo lake la mapumziko.
     
  10. Pelosi

    Pelosi Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    i dont want to believe this....

    aibuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu1
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
  12. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    i am sure unafikiri kwa kutumia masaburi, otherwiz usingeandika comment kama hii.
    Kwa hiyo huko Bilila-Serengeti ndo kuna jimbo la JK?
    As a president anatakiwa awe biga kwa biga na ishu ya mafuriko, sio kwenda kupumzika! Afterall, anapumzika amefanya nini? Au baada ya kufanya uteuzi wa kitaira wa mabalozi pamoja na NEC?
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    Mkuu Ritz unapenda kubisha kila kitu kinachomuhusu huyo shemeji yako,sijui anakulipa ngapi
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    jibu swali sio unaleta habari za kizushi... na kumzushia Mh. Rais .. ameoneka maeneo ya bilila hizo picha umezipata wapi.. ulimpiga hiyo jana au ni za kitambo..?

    "ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯


     
  15. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
  16. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama nilivyochangia ktk thread moja,juzi ulipita msafara mkubwa wa gari za serikali kuelekea serengeti kumpokea Rais,sasa hili ni jambo la ajabu kabisa kuliamini,watu wanakufa rais anakula gud time. Kama washauri wake wmeshindwa kumshauri hata mkewe ameshindwa pia?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,292
    Trophy Points: 280
    jamani huyu game theory 1 ndo yule yule game theory wa siku zote au????????
     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    tatizo lake amezidisha usharobaro anaogopa atachafuka akienda kwenye maeneo yaliyoathirika maana lile kapeti jekundu halitatandikwa. Nitarudi baadae
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Miwe wala sibishi maana don't joke with this Mkulu! with him?? anything can happen! Nchi haina raisi.
     
  20. k

    kachumbari Senior Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
Loading...