Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exclusive Interview na AY Mzee wa Commercial

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KULIKONI UGHAIB, Apr 25, 2010.

  1. KULIKONI UGHAIB

    KULIKONI UGHAIB JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2010
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 204
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Fuatilia mahojiano mengine exclusive kutoka kwa mmoja wa Watanzania wanaotuwakilisha vema kimataifa.Huyo si mwingine bali Mzee wa Commercial (Ambwene Yesaya) au AY kama anavyofahamika na wengi.Kama ilivyokuwa katika mahojiano ya Mwana FA,interview hii itapatikana pia katika sura ya Kiingereza (English version).Katika mahojiano haya AY anaeleza alivyoingia kwenye fani ya bongoflava,kuteuliwa /ushindi kwenye tuzo mbalimbali (ikiwa ni pamoja na hii ya hivi karibuni ya Teneez nchini Kenya) na maendeleo ya kampuni yake ya muziki ya Unity Entertainment.Mahojiano hayo yanapatikana hapa http://chahali.blogspot.com/2010/04/exclusive-interview-na-mzee-wa.html

    Karibuni sana
     
Loading...