Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exchange rate still going higher

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jethro, May 19, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF

    Najiuliza sana sipati majibu hivi ni uchumi unakuwa au unadorolaa??

    Leo USD ni 1480 as exchange rate, na utakuta kila bidhaaa ununuapo hata kama wao waliinunua three month ago ambako exchange rate ilikuwa USD 1300 au USD 1315. na ukienda leo watakupiga kwa bei iliyopo ya USD1480.

    Jamani Serikali yatupereka wapi? maisha haya wananchi mtaweza kweli? na ndio maaana wakuta nchi zingine ukipandisha bei ya mkate tu wanaandamana nchi nzima hapa TZ twaburuzwa kweeeliii.

    Mfano mzuri tu Hapo Kenya sasa hivi Umeme ni bei rahisi kweli huwezi amini na sijui wamewezaje nadhani ni mikakati mizuri sana ya shirika la umeme kenya hapa kwetu sijui.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    we acha tu
    hii ndo tanzania yetu
    hakuna walichofanya hawa wakuu yaani ni pumba tupu

    katika hili la kukuza uchumi
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hatutaki kuvuruga 'amani'!
     
Loading...