Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Exam results

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kaliua urambo, Jan 27, 2012.

  1. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    student who obtained 0% in an exam
     

    Attached Files:

  2. N

    Nzogupata Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama si mdini ni muislamu sana tena huo urais haupati kwa element hiyo marafiki zake mbona wengi wa imani yake tu
     
  3. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Heee, sijui ni pombe, sijui ni bhangi! kweli zote mbaya, sasa Nzogupata ulikua unachangia kwenye uzi upi?
     
  4. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh unaota au?,kwani kafulila wa imani ipi vp?,hakuna anayepangiwa kuwa na rafiki na mtu,udini udini kitu gani bhana kama kuna asiye na ndugu wa dini tofauti basi na akusupport
     
  5. C

    C programming JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Wewe kijana toka urambo........mtoto wa binti hamisi mbona sijaelewa hayo matokeo ya nini
     
Loading...