Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ex mawenzi sec school-moshi students tukumbukie enzi zetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babu loliondo, May 24, 2011.

  1. b

    babu loliondo Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni special kwa wale woooote waliosoma Mawenzi Sec School. Tukumbushane story za mama Mkiramweni, Y-Paul, Babu Mashingia, Bibi Matemu (a.k.a balbina) na mama Minja bibi wa O-level. For real hawa watu wali-play a central role katika construction ya future yetu, hivyo kuwakumbuka sio mbaya. Vilevile tusisahau story za mahusiano yetu na ma HB wetu wa Old Moshi na Umbwe. Karibuni
     
  2. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemsau bwiru (nyange) rfk mbando na utege wake teh teh na vimwalu vya mwalugelo waau bila kusahau beach ya juu na ya chini khe khe duh umenikumbusha mbaaaali sana
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mama Msuya (Headmistress) wewe hukumkuta? Ngaiza aliyekuwa Maabara ya Biology?
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mnatuzingua!
     
  6. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Yani umenikumbusha mambo ya Mwalu.....nimecheka hadi nimedondoka. Jamani mwalugelo alikuwa hanipendi!!!!!!!!!! alikuwa haish kunisema, kwa mwalimu leni ndo kabisaaaaa nlikuwa nachambwaaaa
     
  7. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Na ndo maana tukaitwa wana ex-Mawenzi, kama ww sio kweli hapa utaona tu nyotanyota
     
  8. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha bibi Matemu na Mzee Mashingia umenichekesha mno.
     
  9. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie sikumkuta alishahamishiwa weruweru.
     
  10. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180

    Best Hebu niambie ww ulikuwa mwaka gani?? advance au olevel?
     
  11. Kuziwa

    Kuziwa Senior Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Aisee! What a topic? Mi kipind icho nlikua o levo! Du! Mi namkumbuka mama kiwope, mama mzirai,madam tarimo, mama ali, njaya, aah! Mbona unataka kumsahau kaka boni dukan? Mzee shayo?
     
  12. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Mh kaka boni mlinzi wa kimasai, alokuwa tukimhonga buku tu tunatoroka kwenda mjini?? Mama Ali bwana na ule mkorogo wake......yani kweli ile shule it was Mawenzi our lovely school
     
  13. R

    Reena Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mama Msuya yupo shule moja ya misheni ya st. louis ni mwalimu mkuu pale. Tena bado yupo na ile pickup yake. Mama minja na mwishilio wa kila sentensi isintiti? teh. Mnamkumbuka mwalimu Nkya wa workshop ya wood akikuta hujachomeka shati au umekunja kidogo kwenye mikono adhabu yake utakoma. Vipi mama mbaga
     
  14. l

    lily JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akina anamary kavishe vip jamani enzi zetu awwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww
     
  15. R

    Reena Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mama benet yupo st. Anna
     
  16. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Please msisahau wazee wa PLACE OF GOLD MOSHI. MPOOOOOO!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mi nilikuwa pale enzi za kisanji, mama minja, nyange, mbando, balbina, mashingia, dracula na wengineo. Miaka ya 92 hadi 96. Ilikuwa mawenzi kweli!
     
  18. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa pale A level tangu 1993 mpaka 1995.Wewe je?
     
  19. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mama Kisanji sijui sasa yuko wapi mama yetu?Wakati huo A level tulikuwa wasichana watupu sijui sasa wana utaratibu huo huo au umebadilika.
     
  20. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    duuu asee mmenikumbusha mbali saaana mama kisanji hahaha alikua hapendi wasichana kama nn alikua ana bifu nao binafsi,hahaha bwiru tulikua maadui yaani ni balaa,\mushi makuku hahahaha sa hv ni jirani yangu pale soweto moshi nikimuonaga tunacheka na kula bia kama kawa asee mwaipoo dah alinichapa sana pamoja na marehemu mwalimu saimon,aseeelooong time
     
Loading...