Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ex-girlfriend anataka nizae nae

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kifyoga b, Mar 17, 2011.

  1. k

    kifyoga b Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni baba wa familia(nimeoa) kabla ya kuoa nilikuwa na rafiki yangu wa kike ambae nilidumu nae kwa miaka mitatu hivi. nilipokuwa tayari kuoa nilimtaarifu mwenzangu kuwa nataka kujitokeza kwao aliniambia kuwa kwa wakati huo hayupo tayari kuolewa kwa sababu bado hajajiandaa na wazazi wake hawawezi kukubali na pia alikuwa na plan ya kuendelea kusoma. kwa sababu nilikuwa nimeweka malengo yangu kuwa ikifika age fulani nioe nilichukua uamuzi wa kutafuta mtu mwingine aliyetayari kuolewa na mungu si athumani nikampata. baada ya kumpata nilitumia busara yangu kumjulisha kuwa nimeamua kutafuta mwingine aliye tayari kuolewa na nimeshampata so no need kuendelea kuwa na mahusiano nae, alikubali ingawaje kwa shingo upande na kwa kulia sana baada ya hapo tuliendelea kuwasiliana kama marafiki wa kawaida kwa sababu hatukugombana. sasa ni miaka mitatu imeshapita ametokea kuwa karibu tofauti na ilivyo kawaida na pia amekuwa akilalamika kila siku kuwa boyfriend wake hamkidhi mahitaji yake(sex) nimekuwa nikimshauri awe mvumilivu na ampeleke kwa washauri wa mahusiano lakini kali ni last week alipoanza kuniambia live kuwa hatokuwa na maana yoyote kama hatozaa nami maana ni mwanaume pekee ambaye nimebaki na nafasi katika moyo wake so anachoomba yeye si kurudiana bali niweze kuzaa naye ili iweze kuwa kumbu kumbu yake for rest of her life, kwangu imekuwa ni mtihani sana kwa sababu ya urafiki wetu hata baada ya mimi kuoa. ushauri wenu wanajf
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    We unaonaje hadi hapo uko tayari kuzaa nje ya ndoa au?
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Umeoa na una familia, lazima ujue cha kufanya wewe ni mtu mzima hivyo mwambie haiwezekani kama una kifua...fikiria mbele zaidi ya hatua ya mguu wako mana utajitakia matatizo..
    Mtu unaejali familia na kuipa kipaumbele sidhani jambo kama hili litakusumbua kuamua labda kama na wewe unataka kuzaa nae.
     
  4. P

    Pomole JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hilo ni jambo binafsi zaidi,ushauri wa kuzaa nae au hapana unao mwenyewe na imani yako ktk ndoa yako!!!Kama ndoa yako ni takatifu basi ilinde ndoa yako na kutochakachua nje!!!Ukiweza mshirikishe mkeo kama atakuruhusu ila kama hawezi siku akija gundua umezaa na mtu wakati ushamuoa ugomvi ni mkubwa na yeye ataweza kukuzalia na bwana mwingine!!!mwambie asake wa kwake ila sikukatazi kuzaa kimtindo
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    dah, kutembea na mwanamke mwingine tu nje ya ndoa,
    ni sumu kali sembuse kuzaa kiongozi?
    hebu peperusha mbali hizo fikra!!!!!!!!!
     
  6. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh:hatari:
     
  7. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuna masuala mengi muhimu ya kushauri hili lipo ndani ya uwezo wako. Kwa ufupi mpe msimamo wako kuwa kwa sasa hana nafasi na huna mpango wa kuzaa nje ya ndoa.
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    upo wewe mdada,
    hebu ingia kule kwenye chat room,
    kuna ujumbe wako mzito!!!
     
  9. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeoa kaka tulia na wako usihangaike utadhurika bure
     
  10. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungemtumia PM ingekuwa bora
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani hizi shule zinawacost wasichana wengi sana sasa kwani ungemuoa ungemkataza kusoma? ona sasa anavyotaka kuharibu maisha yake kuliko hata angeolewa kipindi hicho nyuma, sasa hapo embu angalia hili la kuzaa na kama angeolewa kipindi kile kipindi kile kipi wazazi watakasirika zaidi? mwanzo alikuharibia plan za maisha ukakubaliana mkaachana sasa unamkaribisha tena jitayarishe na mparagano wa ndoa yako
     
  12. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe umesahaamua kuoa na kuacha zinaa sasa mbona unataka kurudi ulikotoka ?:juggle:
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    tunajuanana huyu, wa ubani wangu!!!!!!!
     
  14. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu,
    Heshimu ndoa yako! Na kama ni mkristo inabidi ujitahidi umsahau huyo dada, na ningekushauri upunguze ukaribu naye kwa kadiri inavyowezekana.
    Kwa maelezo yako inaonesha bado mpo karibu kimawasiliano. Ningependa nikushauri umwache huru ajiamulie mambo yake mwenyewe. Akutafute kama ana shida za kibinadamu za kawaida, tena akushirikishe mbele ya mkeo.

    Inawezekana kweli ulimpenda, ni kweli, lakini mwangalie pia mkeo. maana akifahamu utamweka katika mazingira magumu na kuhatarisha ndoa yako nzuri.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie haiwezekani!!Kama ambavyo yeye hakutaka kuharibiwa maisha yake huko nyuma ndivyo atakavyokuharibia ya kwako sasa hivi au mbeleni!!Kua mwanaume!!!:embarassed2:
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Angalia upande wa pili wa shilingi.
    Mkeo angekufanyia haya, ungejiskiaje?

    kwamba, wewe humridhishi, na hajiskii raha ya maisha bila
    kumzalia mtoto huyo ex-boyfriend.
     
  17. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #17
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpendwa, kugonga thanks mara mbili hairuhusiwi hivyo naomba nikupe thanks nyingine. Umemaliza kila kitu!

    Kifyoga b, hizo hila za shetani kaa nazo mbali kabisa!
     
  18. F

    FUSO JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kuzaa?, ina maana utapiga kavu wakati una wife nyumbani? ..... kazi ipo.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo mwanzo wa kujitafutia matatizo na nyumba kubwa

    Mpotezee tu kama vp kazae na nyumba kubwa
     
  20. n

    ngoko JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuendelea na ukaribu inaonyesha bado mnahitajiana , kama hutaki kuleta balaa nyumbani ebu weka gap kubwa la mawasiliano. Otherwise fanya kadri roho yako inavyotaka
     
Loading...