Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ex-GF wangu kaolewa jana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtu B, Dec 12, 2010.

  1. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuliachanaga miaka mingi sana kwa hiyo nilijua sina hisia yoyote naye tena.

    Alivyonijulisha anaolewa anaomba mchango wa send-off nikamchangia kama kawaida na send-off nimeshiriki sherehe juzi 9 December. Sasa sijui ni kwanini nilipomwona yule mchumba wake alhamisi ile, nikaanza kuhisi kwenye nafsi yangu kwamba yule jamaa hamfai, yaani kwa ninavyomfahamu yule dada ile siyo type yake kabisa!

    Dada kakosea kuchagua bana, no! Siwezi kueleza hii hali, naamini siyo wivu but no, siyo yule kabisa bana!
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wivu huoni lakini roho inauma. Ulimwachia nini?

    Umegeuka hadithi ya Sungura na Zabibu, alipoona hawezi kuzipata akasema 'sizitaki zile mbovu'

    Pole sana yeye amemchagua mwenyewe bila ya kulazimishwa.
     
  3. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani tangu tulipoachana 2005 sijawahi kum-miss wala nini, yani hata ikitokea tumeonana ni hi hi hakuna zaidi. Lakini saa hizi ninapofikiria kuwa yuko kwenye honeymoon na yule mrugaruga niliyemwona juzi, no, hapana, haikubaliki aise!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Onyesha heshima kwa mume wa huyo dada!
     
  5. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    We vipi mzima kweli
    Yeye anajua anachokipata ndo maana kamchagua
    na alikupiga chini maana wewe ndo ulikuwa huna sifa za kuwa naye
    alah....
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahhahahaha,
     
  7. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Samahani mkuu, nimeeleza tu hisia zangu kwa nilichoona alhamisi 9 Dec 2010
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    dah.....naweza nikakuelewa vizuri tu...pole sana.....ambao hawajawahi kukutwa na hali hii hawawezi kukuelewa.......jitahidi uwe busy usahau hayo mambo........ni hilo tu kutoka kwangu
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hamfai? unayajua mapigo ya huyo jamaa?
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Hizo ni hisia zako tu.. wenyewe sasa hivi wako mwezi wa asali wanakamuana kwa raha zao!!

    grow up and accept kwamba sio wako tena
     
  11. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi nimesema tuliachana, hayo ya kupigwa chini umeyaleta wewe. Bado nasisitiza kilichotokea jana ni a total mismatch, to the disadvantage of the dear sister. Kwa mtazamo wangu, she deserves better, siyo type ile kabisa. Nahisi kakosa uvumilivu tu.
     
  12. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante dadangu, yani asante sana.
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha we value what we dont have..
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Habari ndungu huwa sitembelei anga hizi lakini naona hapa imebidi....... Kama ameolewa hatakuwaje demu wako tena..... jamaa hamfai???? kumbuka..... True love is not finding a perfect man, but loving an imperfect man perfectly...
     
  15. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    this should have been brought to our attention 5 years ago
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    tuwekee picha tuone (yako na hao couple) kama kweli hawaendani......otherwize ni wivu tu wa kujiona we uko juu kuliko huyo!!akward
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dont judge a book by its cover... binti mwenyewe ameshamchagua na anaona anamfaa
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    :hail:
     
  19. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si ndo imekula kwako!!!
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    acha kutapatapa wewe. acha jamaa ale vitu vyake, we si ulijifanya kichwa ngumu?
     
Loading...