Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ex-form six (university aspirants 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, Sep 20, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Sasa mikopo imetoka muache kusumbua humu ukumbini, mmekuwa kero sana. Nenda shuleni kuanzia leo. Lecturers, Professors, wape kazi sana wakose hata muda wa kuja kujaa humu. Kipimo cha utendaji wa walimu ni kuona mmewabana wasome waache kucheza "rede" ya chekechea jamvini
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haya bhana
     
Loading...