Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EX-BF ananitaka tena na wakati kaoa tayari, nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pretty, Mar 24, 2009.

  1. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ...........
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkatalie kabisa bila kupepesa macho wala kuuma maneno. Akizidi kung`ang`ania mwambie mkewe. Wewe ungekuwa bora kuliko mkewe angekuoa wewe. Anachotaka kufanya kwako ni kukufanya usipate mume na hivyo uishie kuwa nyumba ndogo za watu.
     
  3. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama bado wampenda mpe mambo. Hakuna contraindication, kula maisha kufa kwaja-
     
  4. B

    Bongelinda New Member

    #4
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pretty sometimes kuna issue unaweza kuuliza usaidiwe kisha ukapotoshwa kutokana na mazingira ya swali lenyewe, nafikiri kwa uelewa wangu wa haraka haraka wewe ni mtu mzima na unajua cha kufanya. kama kaoa ni wazi kabisa anakuhitaji kwa ajili ya ngono tu, na inawezekana kuna jambo la hatari linawakiribia kama si kuharibiana maisha basi ni kuambukizana maradhi. Ni bora ukafanya maamuzi sahii juu ya maisha yako kwani yeye ameshavuka one step ahead wakati wewe bado uko traffic light, Mume wa mtu mpe heshima yake na wewe utapewa heshima na jamii kwa msimamo wako thabit.
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ameoa tayari?.... Wa kazi gani sasa!!!
     
  6. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Prety wewe ni wathamani sana, na unatakiwa uamue hatma ya maisha yako hakukupenda alikuona humfai kwenye maisha ndo mana akaamua kuoa, achana naye na umkatie mawasiliano tena akukome, anachotaka ni kukufanya wewe chombo cha starehe siku kwa mkewe kuna matatizo anakuja kwako ili akuharibie maisha tulia dada Mungu afanye kazi yake utampata wa thamani kama wewe na utatulia naye.
     
  7. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    sasa si bora huyo unayemjua kuliko vicheche wapya? mpe mambo ki pati taimu wakati ukivizia wako wa kudumu!
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wa kazi gani tena huyo?
     
  9. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2009
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pretty,kumbuka wewe ni wa thamani sana .usimkubali huyo mwanaume kabisa.Nia yake ni kukuharibia tu.fikiria sana kama alikupenda kiasi hicho kwa nini hakukuowa?Anataka tu kukutumia kama chombo cha starehe mwenzangu.Kataa mtangulize tu mungu kwa kila jambo iko siku nawe itapata wako sio huyo anayetaka kiburudisho.
     
  10. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pretty, hivi unauliza nini hasa? Naona unayo majibu yote, kama unasema keshaoa, sisi tukusaidie nini sasa?

    Nikuulize maswali haya:-

    1. Je, ungependa ndoa yake ivunjike? Au
    2. Ungepende ndoa yake idumu?

    Katika maswali hayo mawili jibu swali moja na hilo jibu ndilo ulifanyie kazi. By the way nnachokiona kutoka kwako ni kuwa bado unampenda (si vibaya, yatupasa kupendania) kwa maana ya kuwa bado unamkumbuka na tena unamtamani. Jibu swali moja kati ya hayo mawili hapo juu then fanyia kazi jibu lako.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Je hapo ndo mwisho wa fikra zako??
    Wewe unaonaje??
    then masuala haya ya mwilini jitahidi kuwa na msimamo epuka shinikizo la watu maana kila uamuzi utakaoufanya usiujutie baadae.
    Sit down with glass of water and think what to do.
     
  12. edwinito

    edwinito Senior Member

    #12
    Mar 24, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndoa na iheshimiwe na watu wooote!!!
     
  13. u

    urassa Member

    #13
    Mar 24, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha ajabu ni nini?
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JEFF, tafadhali tuondoleee hizi habari, ishu nyingine zinatuwewesesha tu
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndo namshangaa shost. Awe anamaliza kwa mkewe we akuletee mapovu akha!!
     
  16. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Na hakika jamaa awezi kukutaka mara mbili, mwanaume anatongoza mara moja ukimkubalia kinachofuata ni kuchapa mambo. Kama kuoa jamaa anajua kama kaoa sasa, kama nafasi ipo chapeni raha salama.

    Thamani yako haiwezi kwisha kwa kumpa jamaa mambo ulishampa sana tu hakuna cha ajabu hapo. Zaidi siasa za mapenzi tu, manake jamaa akikueka katika blue kona huruki wala uwezi rudi kuuliza kwamba umpe au usimpe. Manake hapa macho makavu utasema chochote lakini uso kwa uso na chemistry zinajitengeneza huruki bana.

    Kama unahitaji mpe, mtu akishapita kapita uwezi badili ukweli.
     
  17. kisale

    kisale Senior Member

    #17
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanawake ndio hapo mnapoonesha udhaifu wenu mbele ya wanaume,jibu la swali lako inategemea mlikuwa mmekubaliana nini na huyo mwanaume mlivyoanza,kama mlikubaliana mtakuwa mnapeana mapenzi lkn hakuna mipango ya kuoana,endelea kupeana mavitu,ila kama mlikuwa na mipango ya kuoana na akakuacha akamuoa mwingine basi achana nae na mtafute wako wa maisha.usikubali kuwa spear tyre.
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Dear Pretty
    Usipowaelewa wanaume kila x'bf wako akikutaka utampa tu! Unapotaka kufanya kitu jiulize kinakusaidia nini na kitakupeleka wapi? Jiulize vipi wewe ndo ungekuwa umeolewa na mumeo anamtaka x'gf wake halafu ukafahamu,inauma na asikudanganye mtu.

    Angalau mwanaume akuone una msimamo na maisha yako pia heshimu ndoa yake! Kama anakupenda mjaribu tu amwache mkeo awe na wewe ndo uone wanaume wakoje,haitotokea manake!

    Hata kama maisha ni mafupi na matamu,furahia na wengine siyo mume wa mtu! Mwisho wa siku utaumizwa tu mamii..
     
  19. A

    Audax JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukweli utabaki pale pale kudate na mume wa mtu ni dhambi maana unaharibu ndoa yao. Kaa pembeni maana kumfanyia hivyo mwenzio uctegemee kingine na wewe utafanyiwa hivyohivyo tu.Kaa pembeni ndugu yangu,subiri wa kwako ili ujinafasi na uwe na uhuru. Fikiria kabla ya kutenda maana ukinaswa na mke wake haman cha kujadili,wengi wameuawa ndugu yangu.
    Naamini u muumini mzuri wa dini yoyote ile, unachotaka kufanya c sahihi.Tulia na muombe mungu akusaidie.
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Asubiri tu watu wanamwagiwa maji ya moto... mume wa mtu anauma ati!
     
Loading...