Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ewura

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sweet Ami, May 29, 2012.

  1. S

    Sweet Ami Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mtusaidie Iringa mafuta ya taa imekuwa ishu. Wiki ya 2 hayapatikan hapa mjin je ni uchakachuaji au kuna shida gan maana serikal haisemi lolote au inaona kawaida? Tuokoeni!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sio huko tu hata dar ni yale yale...
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wamesema wanataka tutumie mafuta ya ndege (hope with some modifications) in the time being wakati wanaagiza mafuta.
     
  4. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kma mtatumia mafuta ya ndege angalieni vizuri kwani wale wanaotumia makoroboi na vibatari na jamii nyingine zinazotumia mafuta ya taa vinaweza kuruka kama ndege,mshangae asubuhi au umeshtuka usingizini unakutana na kibatari kinapiga doria juu ya chumba ulicholala,au jiko la mchina linapepea juu na sufuria la maji ya kuoga sijui utalituaje chini
     
Loading...