Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ewura

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MIGNON, Oct 29, 2011.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Juzi mmetimuliwa kwenze kamati za bunge kwa kushindwa kuonyesha mchanganuo wa posho zenu.
    Niliwaambia kwenye banda lenu wakati wa sabasaba ya kuwa nyie ni highly paid ambao mnashindwa hata kuwatetea hao wanaowalipa.
    Mmeshindwa kudhibiti uchakachuaji,mmesababisha nchi ikawa paralzyed kwa mgomo wa wauza mafuta.
    Hamtusaidii kitu ni heri mngefutwa tu.
     
  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ndugu yangu. Sioni kazi yoyote inayofanywa na hawa jamaa. Hata dogo wa f4 angepewa hii kazi ya kupanga bei angeweza tu kwani anapewa frmula zote na internet kuangalia bei ktk soko la dunia basi. haikubaliki mafuta ya taa yanatumika kuchakuchua na wachakachuaji wanafahamika halafu mnaongeza bei kwa bibi,mama,babu zetu wa vijijini kana kwamba wao ndo wanachakachua. Bull shit EWURA hakuna mnachofanya.
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani nina hasira na hawa jamaa kwani ndo walipropse kwa serikali yao ya CCM kuongeza bei ya mafuta ya taa kwa kigezo kwamba yanatumika kuchakachuliwa. Siwapendi,siwapendi kabisa
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Tatizo kubwa ni kuwa hawa jamaa wamekaa muda mrefu sana hapo, hawana kitu kipya cha kuongeza ufanisi wao . It is high time mabadiliko yafanywe kuanzia kwenye bodi yao mpaka lwenye management, Wamekaa muda mrefu mpaka wamejisahau!!
     
Loading...