Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EWURA yasalimu Amri kwa BP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Aug 19, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Baada ya mbwembwe nyiiiingi....Mkurugenzi wa BP kufikishwa Mahakamani kujibu tuhuma za kukaidi Agizo la Serikali...mara tumesimamisha leseni ya BP kwa miezi mitatu kwa kukaidi Agizo la Serikali.

    Kwa kweli siku zinakimbia sana kama ni hivyo maana miezi mitatu ya EWURA itakuwa imekwisha, nikisema hivi ni kwamba BP mziki mdundo mafuta yamenza kuuzwa toka jana katika vituo kadhaa Nchini...Jana nimekunywa mafuta BP kwa bei saafi ya 2264.

    Haaya Ubabe na mwembwe za Haroun Masebu waaapi.

    Naamini kabisa EWURA kasalimu Amri kwa BP

    ADIOS
     
  2. N

    Nsengimana Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haa!sitaki kuamini kama sirikali ya magamba imefua dafu mbele ya hawa mabeberu,shame on magamba.
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    usanii tupu, walisema bp itaendelea kuuza rejareja baada ya kununua kwa wauzaji wengine wa jumla
     
  4. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa si wamegoma kushusha mafuta mazito? kazi kwake
     
  5. m

    maoniyangu Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    tatizo hapa inaonekana uelewa mdogo au huna habari za kutosha. nenda kasome tena ile taarifa ya kuifungia bp ukiwa umetulia utaelewa. bp imefungiwa kuuza mafuta ya jumla. vituo vya reje reja vyenye nembo ya bp vinaruhusiwa kuuza mafuta ila wasinunue kutoka bp.
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hawana ujanja isipokuwa kusalimu amri tu. Hivi unajua kuwa
    hata mgao wa umeme uliopo Mwanza ni kwa sababu jenereta
    zinazozalisha umeme huko zinatumia mafuta mazito ambayo
    yanauzwa na BP peke yake?
     
  7. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Utakuwa unaishi UGANDA
     
  8. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Arudi tena kwenye TV aseme kama na kwa hilo wamekaidi Agizo
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    ile ilikua sanaa na wasanii
     
  10. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nani anayedhibiti BP kuwa anunue kwa wauzaji wengine na Auze kwa bei ya Faida baada ya kukataa ile ya awali ambayo wengine waliikubali na source ya mafuta wote ni moja. Duh na mashaka na CV za watendaji pale EWURA Mkuu
     
  11. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa wameingia kwenye Michezo na wachezaji...Hapa pazuri sana
     
  12. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nasikia zimemegwa kusikojulikana MegaWatt 20 inawezekana wamenunua mafuta haya kutoka BP kuwasha mashine hizo maana matukio yanaendana, jana umeme Mwanza umewaka na maji yametoka na jana BP kafungua vituo vyote anauza mafuta
     
  13. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nitawasiliana na watu wa masuala ya filamu
    ili ichezwe filamu ya Ewura. teh teh teh!!!
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui ilikuwaje hakuna mbunge aliyehoji kauli ya Ngeleja kuwa wamefungia BP. Ukitafakari kwa makini ni kwamba BP hawajafungiwa. Ni hivi: Ngeleja alisema wanaruhisiwa kuuza mafuta yao kwa wengine na hivyo wale wauza mafuta rejareja wenye nembo ya BP wataruhusiwa kununua mafuta kwa wengine. Now, in real essense, Ngeleja anasema BP wanaruhusiwa kufanya biashara ya jumla na sio ya rejareja! Swali, kuuza kwa jumla sio biashara? Sasa haya majigambo ya kufungiwa leseni yanatoka wapi? kNa hakuna mahali popote aliposema Ngeleja kuwa BP wamekatazwa kuagiza mafuta. Ina maana BP wanaendelea na biashara ila tu wasiuze kwa rejareja!!!

    Mwenye data atusaidie, vitu vya rejareja vya BP viko vingapi? vingi ya vituo vya BP vinatumia nembo ya BP tu!. Usanii mtupu.
     
  15. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Inasemekana serikali yetu inamkataba na BP wa kuwauzia mafuta mazito ya kuendesha mitambo ya umeme so mpaka jana ilikuwa haijawashwa iyo mitambo so ndio maana BP walikuwa na kiburi.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Tz taaabani kwa matajiri.
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    walikurupuka na maamuzi yao
     
  18. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    SI SAHIHI KUSEMA MAFUTA MAZITO YANAUZWA NA BP PEKEE. TOTAL PIA WANAUZA MAFUTA MAZITO!!!
    PIA SI SAHIHI KUSEMA BP IMEFUNGIWA:- HUWEZI KUMFUNGIA KWA KUMRUHUSU AUZE MAFUTA KWA JUMLA KISHA WAKALA WAKE AKACHUKUE KWA WALE WALIOUZIWA KWA JUMLA. HEBU JIULIZE HIVI:-
    1. Huyo wa rejareja akienda tuseme oilcom ambako mafuta ya BP yamewekwa akanunua lita zake 1000000 invoice ikaandikwa oilcom lakini pesa ikaenda BP katika jina la kulipa deni la yale mafuta yaliyoletwa kwa bei ya jumla. Je, hayo mafuta yatakuwa yameuzwa kwa huyo mteja na Oilcom au BP?
     
  19. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    BP walizuia wauzaji wao wa rejareja na wanaotumia Nembo ya BP kwa kuwa walikuwa hwakubalini na suala la wao kuruhusiwa kuuza kwa kununua kwa wauzaji wengine wa jumla na kwamba wangefanya hivyo endapo tu wataendelea kusambaza wao Nishati hiyo kutoakana na usimamizi wa nembo yao kimataifa kwa ubora na mafuta wa rafiki wa mazingira.

    Pamoja na EWURA kuwazuia kuuza kwa jumla mafuta ya Taa, petrol na Diezel lakini hawakuweza kuwazuia kuuza mafuta ya Ndege kwa kuwa EWURA haina mamlaka na Nishati hiyo

    Swali: Nani sasa anadhibiti uuzaji wa mafuta ya Ndege

    kwa hiyo kufunguliwa kwa vituo vya BP kuna maanisha wamaesalimu Amri na kuwakubalia wao kusambaza nishati hiyo kwa kuendelea kulinda mkataba wa biashara wa kimataifa na Haki Miliki ya Viwango vya BP

    Arusha wamefungua - kanunue kama upo huko

    Mwanza pia

    DSM pia

    Mbeya Sijui na Dodoma Sijui

    Kweingineko walishafunga vituo vyao kutokana na Uchakachuzi wa Mafuta ulikithiri
     
  20. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Critical Thinking

    :clap2:
     
Loading...