Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EWURA wavifungia vituo vinne vya mafuta kuuza Petroli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Dec 30, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Serikali kwa mara nyingine imevifungia vituo vinne vya mafuta jijini Dar es Salaam kuuza Petrol baada ya kukiuka bei elekezi zilizotolewa kwa madai kuwa ni ndogo. Vituo vilivyofungiwa ni GBP shekilango, Camel Oil Tabata, Camel Oil Mbagala na Gapco fire.

    Pamoja na hatua hiyo, vituo vingine nane vimeonywa.
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nilitaka kusema mwanzo mzuri,nikakumbuka kumbe ni mwaka 50 wa uhuru wa Tanganyika!
    Naona serikali inajitahidi kuchezacheza mfukoni mwa wafanyabiashara!
     
  3. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ina maana hivyo vilivyo onywa ndo vimeruhusiwa kuuza kwa bei ya juu kwa muda au mie ndo sijaelewa vizuri?
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wamevuna walichopanda haiwezekani bei ikipanda wanachekelea na ikiSHUKA WAGOME.HUU NAO NI UFISADI NA NI UHUJUMU UCHUMI
     
  5. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bei za mafuta nchi hii ni upuuzi mtupu wala sioni la maana linalofanywa na hao EWURA wala serikali yenyewe. Zamani wakati watu wakificha vitu na kuviuza kwa bei ya kuruka WALIKAMATWA na walikuwa wanauza kwa uficho! Leo hii WALANGUZI hao wanauza HADHARANI na hakuna anaewagusa.

    Hali halisi inaonesha kwamba, wengi wa wafanyibiashara ya mafuta ni WANASIASA, NA VIGOGO. Aidha wengi wao ni wafanyibiashara walio wafadhili wa vyama vya siasa, michezo na mashirika ya dini. Na hali inaonesha kwamba SERIKALI INAWAOGOPA NDIO MAANA SI WAO WALA WALE 'WACHUUZI WAO' WANAOWAPA MAFUTA ILI WATULANGUE MITAANI HAWAGUSWI KANA KWAMBA WANAFANYA JAMBO LA MSAADA SANA!

    Inafikia hatua mtu unajiuliza "HIVI ILIKUWAJE UKAJIKUTA UMEZALIWA TANZANIA"
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni hatua nzuri ili wengine ambao hatua hii haijawakumba wasije kufanya hivyo.
     
  7. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    A
    Wewe kabla hujaandika jaribu kufanya utafiti kwanza
    Hata kidogo tu. Acha uvivu na sweeping statements.
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    GBP shekilango!!!!!!? they cant be serious, halafu oilcom wameachiwa?
     
Loading...