Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EWURA Tracking POST

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Aug 29, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF nimeona nianza kufanya Tracking ya EWURA katika ukokotoaji wa bei za mafuta maana nimeona wanatudanganya leo tarehe 29.08.2011 wamashusha bei za petrol kwa % kadhaa lakini after two watakuja na kusema bei zimepanda kwa sababu ya vigezo vyao.

    Vigezo vya UKOKOTOAJI
    1. Kupanda na kushuka kwa thamani ya shilling vs Dollar
    2. Kupanda na kushuka kwa pipa la mafuta katika soko la dunia

    Post hii nafanya Tracking ya fluaction ya mafuta katika soko la dunia na exchange rate, nimeamua kutumia hii njia maana EWURA wanatumia fomula ambayo mimi kama Raia wa kawaida siwezi kuelewa. Hii ni manual Tracking ambayo inaweza kumsadia layman kuelewa wezi unaofanywa na EWURA. Kwahiyo kila siku nitakuwa napost changes katika vigezo hapo juu

    Ewura Price Dar es salaam 29.08.2011 :Petrol Tshs 2070 Diesel: 1999

    Leo 29.08.2011
    Exchange Rate as per BOT
    Unit Buying Selling

    USD 1588.98 1621.41
    [TABLE="width: 214, align: right"]
    [TR]
    [TD="width: 9"][/TD]
    [TD="width: 20, align: right"][/TD]
    [TD="width: 66, align: right"][/TD]
    [TD="width: 73, align: right"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 214, colspan: 4"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 9"][/TD]
    [TD="width: 20, align: right"][/TD]
    [TD="align: right"][/TD]
    [TD="align: right"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]





    Crude oil Soko la Dunia [TABLE="class: MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]Crude Oil
    [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]85.39
    [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]+ 0.02%
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



     
  2. R

    R.Mkangala Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda sasa kumekuwa na dalili za waziwazi kwa Mamlaka ya Udhibiti wa Nishati na maji kushindwa kuleta tija kwa watanzania licha ya kuwa kwa kiasi kikubwa imekuwa ikikusanya pesa za wanachi ili kujiendesha, kwa mfano kila mtumiaji wa umeme anatozwa 1% ya utility charges kama mchango kwa EWURA lakini taasisi hiyo imekuwa haina masrahi yoyote kwa mwananchi wa kawaida, Ushauri kwa muheshimiwa Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, Ni kuwapa Zawadi wa Tanzania kama kumbukumbu yake ya kuwa Madarakani kwa Kuifuta Ewura.
    Nawasilisha.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    leo 30.08.201

    BoT Rate
    Buying Selling
    1588.62 1621.05
    [TABLE="align: right"]
    [TR]
    [TD="width: 20, align: right"][/TD]
    [TD="align: right"][/TD]
    [TD="align: right"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE]
    [TR]
    [TD]Crude Oil [/TD]
    [TD]87.36 [/TD]
    [TD]+ 0.10% [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
Loading...