Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EWURA, Symbion na TANESCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kongomboli, Jun 25, 2011.

  1. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yakaribia wiki moja sasa tangu ewura watoe tangazo la pingamizi kwa mtu yeyote dhidi ya symbion power kwani wanataka kupewa leseni ili waiuzie TANESCO umeme.Wakati huohuo Symbion wamesema mitambo imekamilika na wapo tayari kuunganisha umeme wao kwenye grid ya taifa mara tu watakapopewa leseni na ewura.

    Jambo la kushangaza ni kwamba tayari Tanesco wametangaza mgawo mkali wa masaa kumi mfululizo Tanzania nzima.

    Swali:Je,huku sio kuhujumu watz tushindwe kuweka pingamizi dhidi ya symbion??!!

    Ukichunguza kwa makini utagundua kuwa kuna mchezo tunachezewa hapa! Nani sasa ataweka pingamizi ktk mazingira kama hayo yaliyotokea ndani ya wiki moja tu?!!

    Kidumu CHAMA CHA MAPINDUZI!!!
     
  2. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Symbion, Dowans na Richmond wote Wamoja, Tusiongopeane!

    Namshangaa sana Makamba(mtoto) kwa kuitetea kampuni hii! Lakin Naamin UKweli utajulikana!
     
  3. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka haohao walisema Richmond shwari, BOT (epa) shwari! Wakaja kuumbuka baada ya Mwanaume wa Shoka MWAKYEMBE Kufanya kazi nzito, Mmoja baada ya mwingine wakaanza kujiuzulu, Waangalie akina Makamba na Ngeleja Isije SYMBION Ikawaumbua nao
     
  4. i

    iMind JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Dah inawezekana hii ni hujuma ya kutunyamazisha. Wapewe tu hiyo leseni. Huu mgao ni mkali hsijaeshi yoke. Saa 12 jioni hadi kesho yake saa 4 asubuhi.
     
Loading...