Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EWURA na CHAMA CHA WALAJI WAPO?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kihodombi, Jul 11, 2012.

  1. K

    Kihodombi Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani hivi hawa SUMATRA na chama cha walaji wanafanya kazi kweli?
    Ukipanda kwenye magari yanayojiita luxury hamna ulaxury wowote,mikanda hamna, AC hamna, mavioo ya madirisha yanapiga makelele, na nauli ndo usiseme (especially Dar to Arusha)
    On the other hand baadhi ya mabus na daladala seat ni mbovu bala kiasi unaweza kukatwa na vyuma,
    Je wako kwa ajili ya kutetea maslahi ya abiria kweli?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    hivi ewura bado wapo? kuna kipindi niliona wamespecialize na bei za mafuta tu...
    halafu sikujua kuwa kuna chama cha walaji, kazi yao nini?
     
  3. K

    Kihodombi Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kazi ya chama cha walaji ni kutetea na kulinda maslahi/haki za wapata huduma
     
  4. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu Kihodombi (au Mwangata) nadhani unazungumzia SUMATRA hapo.

    "EWURA Consumer Consultative Council (EWURA CCC) is a Council established under section
    30 of the Energy and Water Utilities Regulatory Authority Act, 2001 Cap 414. The objectives of
    the Council are to safeguard and protect the interests of Consumers of EWURA regulated
    services which are namely; Water, Electricity, Petroleum and Natural Gas."

    Source: http://www.ewura.go.tz/pdf/TarrifApplication/Songas/TR-G-08-025/intervensions/CCC%20comment%20on%20SONGAS%20appl.pdf
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We ukishapanda basi inatakiwa usali ili ufike salama ndugu yangu hayo ya EWURA yaache yanachefua sana,ni sehemu tu ya walaji wa nchi yetu na ni miongoni mwa taasisi inayowalipa wafanyakazi wake mshahara mzuri sasa sijui kwa kazi gani
     
Loading...