Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EWURA na BP-baba moja mama moja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 23, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    EWURA ambao ni mamlaka inayotambulika kisheria waliamua kuifungia kampun ya BP kwa sababu ya kugoma kuuza mafuta,,,,,hatimae jana BP wameiomba radhi EWURA kwa kosa walilolifanya,na pia EWURA wameukubali huo msamaha,lakini kwangu mimi nachotaka kusema ni kwamba EWURA wamesahau shabu tuliyoipata watanzania???au walikua wakituhadaa sisi kuwa wana makucha,pili BP leo wanatuomba radhi watanzania,,,,,,,,ili iweje????na wanatuomba kwa ajili gani,wao walifanya kosa????si wanasema kuwa wao walikuwa hawapati faida?????sasa kama ni hivyo wanatuomba radhi ili iweje????BP msamaha wenu ni kweli unaweza kuwafidia watanzania juu ya adha waliyoipata wakat mmegoma kuuza mafuta????
    Binafsi nadhan EWURA na BP hawajawatendea haki WATANZANIA,kama EWURA waliwapa adhabu basi walipasa waitekeleze,maana kabla ya mgomo serikali KWA KUPITIA EWURA walizungumza na wauza mafuta.
    nasema kwamba:EWURA NA BP-BABA MOJA MAMA MOJA
     
  2. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Not necessarily....... I was so dissappointed when January related BP(Tanzania) LTD na serikali.
    Let's try to understand the role of the government as a part owner of BP(Tanzania).
    Just to give you a jumpstart, BP(Tanzania) is almost one billionth (liberal estimate) of BP.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kama wamekiri kosa sidhani kama kuna tatizo.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tatizo lipo
     
Loading...